TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Kệ mẹ nó

Thật sự k có pic nào mà gà bay hoạt động sáng đêm như pic bác Khoai. Và chim lợn cũng vào đây ké cái sự nhộn nhịp luôn. Thôi kệ cho nó hót tí cho vui:))))

6 Likes

Em chào bác ạ… Nói thật mấy con chym ngu này bị ngáo quá… Em mà có 2 súng em bắt cho nó toác mỏ… vỡ đáy bác ạ… f0 mà nói thế thì teo não rồi

1 Likes

Kkkk!e trước cũng k hội nhóm j!tự mò và may vì thị trường đang lên!đánh lãi!sang đây e theo chết sặc!e có than lời nào đâu!thị trường chung xấu mà!thấy bác khoai có tâm nên ở lại rom ý chứ!có phải có miếng thì ở đâu?

3 Likes

Hi hi, bình tĩnh bác ơi, k con chim lợn nó cắm cờ bác

1 Likes

Chuẩn

1 Likes

ủa ndt khó liên quan tới mình bạn, ủa ủa bạn

2 Likes

Con chym trên mới vào nghề bác ạ… con lúc sáng nay với hôm qua khôn hơn tý :joy:

2 Likes

Tt sập hôm thứ 2-3, các pic hô hào bắt đáy kinh lắm, cắm nhà mà bắt,rồi giải cứu các thứ, có bác K là bảo mn cắt bảo toàn tk, cắt sớm thì ngon quá r, đỡ bnhiu thiệt hại bác ạ.

1 Likes

Chúng nó lại lập nick mới mai lại vào xin mã đấy bác… :)) em nói chuẩn không bác

tính ra bác P là trưởng ban xử lý chim lợn với ch,o ấy nhỉ

4 Likes

Con chim này lập hơi ít nick, chủ quan quá chim :rofl:

1 Likes

Um!mà e ôm quá nên giờ lỗ lồi mồm!kkk

Nhường cho em hưou

1 Likes

chuẩn bác ạ… Chym non mới ra :joy:

1 Likes

Công an bản đó bác!kkkkk

Chị nói chuẩn quá, giờ 1 ngày ko vào pic là thấy thiếu thiếu cái gì đó á c, hồi e chưa vào f247 thì thick lướt fb, giờ ít vào đôi khi có drama mà ko hóng nên thành người tối cổ😂

1 Likes

ko sau đâu anh coi như đó là bài học

1 Likes

chỉ sợ mấy con chim lợn lúc chửi cho đã rồi sau quay lại xin mã mới chán chê

2 Likes

Tôi 5.5 nghe nỗi đau rất ngọt