TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Đúng bác ạ… ae có thể vào nhiều pic tham gia, chắt lọc học hỏi…f0 vậy mới là cơ hội và may mắn nhất… Rất cảm ơn những anh chị đi trước dành thời gian vào đây giúp đỡ… Chứ bô thì trên face nó phải gọi là mả - đống - bãi luôn

1 Likes

Hì nghe sắp cướp tàu lại thấy tinh thần phấn chấn ạ :kissing_closed_eyes::low_brightness:

Ros nếu được giải cứu bán sàn hay chờ hồi rồi bán @mrkhoai xin chuyến tàu vớt lại ros với nhé.

Tàu mới cùng lên chứ các bác hay vẫn PM ngẫu nhiên hihi

E cũng thế mà, rút kinh nghiệm thôi bác ạ, lần sau có biến là té luôn, ko vừa ngu vừa lì nữa, nó vả ko trượt phát nào :rofl:

5 Likes

đêm nay có trăng sáng. nên chim lợn tức muốn điên vào đây kiếm chuyện

Em chào bác thư ký :slight_smile:
Sáng mai em gia cát dự có khoảng 5-10 F0 nick mới lập tối nay hoặc sáng mai vào xin mã:

2 Likes

Hehe mình cũng tàu ngầm suốt, thỉnh thoảng ngoi lên chém vài câu. Lúc có tàu thì vào đây nghe các bác truyền hình trực tiếp. Lúc có lãi cùng vào uống bia. Lúc thị trường sập như 2 tuần qua lên tâm sự. Vui mà ^^

2 Likes

Jvc e bốn cái rưỡi tím nữa là về bờ…ai mua 12.6 còn giữ hàng nữa ko.cho like thêm đồng minh nào

13 Likes

trẻ trâu mới lớn nó mới suy nghĩ như vậy bác ạ… nên thôi mik k chấp

2 Likes

Kkkk!được bài học gồng lỗ!k sợ say tàu còn j!!

1 Likes

thấy bác P là hợp lý nhất rồi, thêm bác Gà rừng lâu lâu onl nữa

1 Likes

12.3 xin chào kkkk

1 Likes

mn cũng thức khuya nhỉ

haha nào chẳng có mà. mai lại cả đống ấy chứ đùa

3 Likes

ok bác :wink:

cách 4 giá thì 6 cái tím liên tím nữa nha bác

2 Likes

Quan trọng cp đó có mang lại lãi kì vọng cho mình hay k? Như mấy con bluechip bác vào mà nó xuống giá thì nó có đáng 30k, 40k thì bác vẫn lỗ và lâu lâu mới về bờ. Nó đáng giá 3k mà tây lông vẫn nhảy vào đánh, kể cả hqc “cp rẻ như rác” nhưng vẫn nhiều người thích đánh.

Thị trường cũng dọn dẹp ăn Tết mn nhỉ? Tuần rồi lau sàn xong rồi, thì giờ tới trần nhà … tuần gần Tết thì tiền lãi về cho mn đi mua sắm Tết đó… Nên vui lên nhé mọi người :heart_eyes:

4 Likes

Thôi gồng vừa thôi bác, 2 tuần cứ ngơ ngơ rồi, ngày nào cũng lên đợi bác K bơm oxi với chém gió với mn, ko thì chắc hâm hâm thật :joy: