TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Chưa thấy bác @garung vào thả thính mấy em nhỉ :slight_smile:

Chính ra pic này là rôm rả nhất. Được cái bác Khoai cũng nhiệt tình, ko kiểu như mấy bọn khác mang con bỏ chợ. Có hàng mới lên tàu vẫn theo bác @MrKhoai lên tàu :slight_smile:

Ae mai bỏ lệnh sàn ros đi để lái đỡ ghê răng

e chỉ ước nho nhỏ là jvc tím từ giờ tới tết, xin các anh lái :))

2 Likes

E cũng thế, mà nghe bác nói vẫn không nhịn được cười​:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

em nha bác, mua 12.6 và 11.85 ạ, mời bác bia cho nó mát :worried::worried:

1 Likes

chắc trần 2-3 phiên nua mà

1 Likes

Trưởng Công an bản bác nhể, chửi to, rõ, mạch lạc vấp câu nào

Bác cho cái nhân định .em JVC . một tháng tới nó ở vùng nào ạ

Mình cũng giống bạn

1 Likes

Mai bác PM em sớm để em bán VND SSI lên tàu mới nhé

1 Likes

vùng bẹn . tự tính mà đánh đi. hóng hớt lại đòi xôi gấc . ăn ko dc quay xe ngay …

7 Likes

Mình mua gia tăng JVC ở 12.6

2 Likes

Lại đéo mang não rồi… Chuyên cướp tàu đi hỏi nhận định… Mà bác có trách nhiệm đéo gì phải nhận định cho bọn chym ch ó… hỏi ngu bỏ mẹ… cứ tử tế bác thí cho ít cơm ch ó ăn có phải đỡ đói không?
Học hành không đến nơi đến trốn… lớn lên lại đi làm lái lợn (câu này chị htt hay chửi bọn chym llợn đấy)

2 Likes

Hôm qua e còn mơ ros được giải kíu. Mà nay vẫn chất đống sàn. Chắc mai là được kíu rùi. Nhưng mất 50% rùi còn đâu.:sob:

2 Likes

E cũng mong thế để jvc của e còn về bờ, chứ hồi rồi vẫn -32%

kkk… vùng đẹp đầu tư siêu dài hạn

Vậy là chúng ta cùng nhau ở trên đỉnh núi TIVI rồi.Hi vọng được về bờ ăn TẾT.:heart:Những ai cùng ở trên đỉnh với em thì cho em 1 like nào TIVI 12.6 ak

6 Likes

Bác PM em để em kiếm lại :frowning: chỗ lỗ nhá :frowning: Đừng có PM mấy ông mõm … kèo mồm nhá

12 Likes

Để cho Mr khoai nói . đây ko bao giờ du hàng nhà khoai