TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Làm lại cuộc đời kkk. Rớt tú tài anh làm trung sĩ…

1 Likes

Vẫn 1 khuôn mẶt nhưng gặp 4 cái C khác nhau ;))

Bác có vẻ lạc quan quá nhỉ. 100tr cổ chất giá sàn hôm trước mà phang thì lái nào đỡ cho được. Thoát sàn, có thanh khoản là may lắm rồi

Bác mà nói thì em quan tâm đếch gì. Đây là chủ pick - là người uy tín em mới nghe và tin đó

Lội ngược dòng từ 1 tiếng trước, đọc mãi chưa xong. Cả nhà vui vẻ là ổn rồi. Mình ra cầu Sông Gianh mấy lần, định…hái rau câu thôi
Nay thấy bản vui, Khoai lại sắp gầy luống mới, cô cô nghiêng ngó tý.

2 Likes

Dạ vâng ạ … chúc cô cô ngủ ngon nhé ạ:relaxed::relaxed:Giữ sức khoẻ tàu tới còn chạy nhanh lên tàu nha cô cô :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Chú mày là sao. Tôi gọi bác xưng em đàng hoàng nhé. Tôi thấy hô hào khi cổ phiếu trên đỉnh thì nhiều người vài sau dính đòn thì ý kiến với chủ topic thế đó.
Ông chủ topic rất bình tĩnh thấy mấy thành phần như chú em mới kiểu xù lông cắn càn đó.
Chủ topic biết công của chú giữ nhà rồi k cần phải chứng tỏ nhiều thế đâu. Sẽ được phím mã sớm. :+1:

Tuỳ bác… e có bắt bác phải tin đâu… hi.

1 Likes

Haizz lúc có ăn k ai chửi nhau cả. Đói cái là chửi loạn cào cào lên. Chán thật. Thiên nga đen sự kiện bất thường đâu ai đoán đx đâu…

10 Likes

Em đang cách bờ 10 hải lý, có tàu mới cho em xin 1 vé về bờ ăn tết với gia đình nhé Bác @Mrkhoai, cảm ơn Bác.

bác Khoai tối nay im ắng nhỉ, chắc đi họp gì rồi =))))

Chúc mn ngủ ngon.

1 Likes

Chào bà con gà bay ngày mới sức khoẻ. Chúc tất cả cp trong danh mục tím lịm

2 Likes

Chúc cả nhà ngày mới tốt lành!:heart::heart::heart::heart::heart:

2 Likes

Chào tất cả bà con gà bay. Chúc bà con ngày mới ce toàn danh mục như hqua

3 Likes

Chào buổi sáng bác Khoai và bà con gà bay. Chúc cả nhà ngày mới nhiều sức khỏe, giao dịch hanh thông may mắn!!

3 Likes

Chào cả nhà. Chúc mọi người thứ 6 máu hơn thứ 7 nhé . Em là em cần 3 cái CE nữa để gần về bờ. Hy vọng sẽ về bờ đoàn tụ gia đình trc tết

2 Likes

Em chào cả nhà. Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ. Qua đợt sóng gió này em cũng học được thêm được chút kinh nghiệm các bác ạ. Và cũng nhờ đoạn khó khăn này mà nhà gà bay nhận ra được bộ mặt thật của mấy con chim lợn

3 Likes

Lên tàu bà con

3 Likes

Chào cả nhà chút cả nhà ngày mới tốt lành! :heart:

1 Likes