TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Em chào cả nhà chúc cả nhà một ngày ngập sắc tím

2 Likes

Chào cả nhà ạ, chúc ngày giao dịch cuối tuần tím lịm

2 Likes

Chào cả nhà. Chúc cả nhà ngày mới giáo dịch thuận lợi

2 Likes

chúc bà con ngày mới vui vẻ, ros,flc thoát sàn … các cổ khác tím lim…

4 Likes

E chào bác Khoai,e chào cả nhà . Hnay tt ổn định bác Khoai cho mọi Ng đi cướp tàu bác nhé , để Tết còn có bánh chưng bác ạ …

3 Likes

Chào cả nhà Gabay. Chúc cuối tuần tím tất cả danh mục.

7 Likes

Con chúc Cô Cô và mọi người ngày mới vui vẻ, giao dịch thành công ạ

2 Likes

Chúc danh mục tím lịm nha. Chuẩn bị vali để lên tàu.

6 Likes

Chào cô chúc cô cuối tuần vui vẻ ạ

4 Likes

Chúc win toàn danh mục nha

5 Likes

Em chào cả nhà. Chúc cả nhà ngày giao dịch cuối tuần may mắn. JVC HAR ROS ce liên tục cho bà con vào bờ

6 Likes

hello bà con gà bay chúc gà bay ngày giao dịch cuối tuần thật nhiều may mắn và thật tím lịm nè. nhận định của e hôm nay là thì trường vẫn sẽ là phiên hồi phục ( bà con có thể xem xét mua thăm dò mấy con mình ngắm nhưng e khuyến cáo vẫn khá rủi ro nha), khả năng cao hôm nay 2 mã còn lại của nhà Qc sẽ được bộ đội giải cứu. bên cạnh đó đây cũng là phiên xác nhận lại xu thế cho tuần sau. thị trường vẫn khá rủi ro nên bà con hạn chế mua mới và chờ đợi tín hiệu từ cơ trưởng Mr Khoai

18 Likes

Chào buổi sáng Bác @Karma, chúc Bác ngày mới vui vẻ!

3 Likes

dạ e chào bác chúc bác ngày mới vui vẻ

5 Likes

Chúc cae nhà ngày mới ấm áp thắng lợi và tràn ngập niềm vui

1 Likes

Good morning @Karma chúc bác ngày mới tốt lành. Chúc Bác KHOAI và bà con GABAY một ngày giao dịch thành công tím tím tím full danh mục…:heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

2 Likes

Chúc bà con một ngày mới đầy may mắn. Mong ros có bộ đội về cứu

dạ e cảm ơn, chúc bác ngày mới tốt lành và ngày giao dịch cuối tuần thật thành công

2 Likes

Chúc bác Khoai cùng bà con cuối tuần giao dịch thành công, màu tím sẽ tràn ngập cả pic!

Nay lại tím cả giàn thôii… Hi

7 Likes