TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Không phải ghim nhưng khi tôi phát hiện ra thằng @Gabayvision có vấn đề thì một số người nhảy vô nói tôi để bênh nó
Điều đó làm tôi nhớ rất lâu

10 Likes

haha, bác lấy đâu lắm ảnh hay thế

2 Likes

h phải công nhận là Bác với Bác Phúc tinh thật, tụi em bị lừa hết cả. tức thật.

7 Likes

Vụ đấy em cũng bênh,m thấy bác gà với bác nhắn thằng gabayvision gắt nên bảo thôi… cũng thật lòng là trước bảo mua thuốc cho bố nên em cũng đồng cảm… hoàn cảnh ai lại nghĩ giờ lại đổ đốn vậy… Học hành không đến nơi đến trốn lớn lên đi làm lái lợn =>mệt ghê… PHẢI EM - EM ĐẤM CHO MẤY NHÁT

8 Likes

Em chào bác nhé… Em sưu tầm thôi ạ…có ít hình ảnh, ae nhìn cho sinh động :)))
anh-che-facebook-hai-huoc-bua-vui-nhon-49

1 Likes

Ngựa thì đá vó sau cho 1 phát chị bé ạ ! Đấm nó không có lực !

1 Likes

Đi chuyển giới à bác mà phải uống thuốc nam?hjhj

1 Likes

Nó mà gặp em thì em cũng cho nó mấy đấm

2 Likes

Nhiều ae khá bực, nói thật tiền bạc không mua được sức khỏe của bố mẹ được

1 Likes

Áo giáp j bé?cô bé suy nghĩ ng lớn!

1 Likes

E chả bênh tí nào, hôm bác P nói e mới biết nó ăn cả tỏi mà chả ủng hộ đồng nào, bác P nhắc cứ lờ đi là mình đã ghét r, vẫn nhớ hôm ý còn nt cho bác P bảo a ơi a nói hay lắm,kkk, ghét nhất bọn ăn cân sắt ị cân đinh, rồi bjo lòi thêm ra ăn cháo đá bát…vv… ko ưa đc

7 Likes

nhảy chán sang bên bác 7 rồi thời gian lại teo chạy thôi bác… không bền được… bắn luôn

1 Likes

Trong píc này đầy người tin tưởng con gabayvi… đó như bác Gấu nhưng giờ ai cũng đã thấy bộ mặt thật của nó rồi. chắc bác Gấu cũng đã nhận ra. Thôi thì bỏ qua đi bác. Bà con gà bay cùng đoàn kết, cả nhà cùng vui. Hậm hực với nhau cũng chỉ làm cho bọn chim lợn hả hê thôi

1 Likes

Viêm gan B bác ơi… chắc uống khoảng 3-4 tháng là sẽ khỏi hẳn… em có bà chị uống khỏi 8 năm rồi nên có lòng tin…

1 Likes

Thằng vision này nó thuộc loại chim chúa rồi, lập nick nhiều lắm, giờ vẫn pm xin tàu mới bình thường, phải e e… :rofl:

1 Likes

Ý tui là bác cứ gọi e gấu khi đi kèm chưởi con tu hú vision đó… còn sao bỏ qua cho con tu hú đó được. bác có chưởi con tu hú đó cả nghìn lần bọn iem vẫn ủng hộ mà.

1 Likes

Chết!cùng bệnh!cho e uống chung với!vì cái này mà k đi du học được!cay!hic

1 Likes

Chắc nó đang xem pic, đọc comment ae chửi nó… Ngồi trong xó đợi hàng rồi tốc biến…ạ ạ ạ…xin :)))

1 Likes

Bác khoai oi,e trót ôm ít hàng 14,9 giờ nên canh bán hay chờ hồi ạ.

2 Likes

Em đang uống… nếu đi xét nghiệm máu khoảng 3 tháng nữa hết em sẽ gửi bác địa chỉ của thầy…900k/tháng. Em lấy thuốc cho cả bố em nữa mà…

2 Likes