TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Thank bác trước!nhưng uống khoản ta có bị…!hơi lo

1 Likes

Em còn cay cho bao nhiêu tim, em tiếc quá :slightly_frowning_face:

3 Likes

Hic. Em còn thi thoảng vào hỏi bác @GabayVISION do em không theo dõi đầy đủ pic. Nhưng thôi em nghĩ sống sao cho đúng tâm mình các bác ạ,ai cũng có mưu cầu cho cuộc sống tốt hơn tuy nhiên cũng phải sống cho có tư cách

2 Likes

Vâng chị bé ! Sống với nhau cứ vui vẻ , hoà đồng ! Còn không được thì lướt qua nhau như cơn gió vậy thôi . Giận nhiều lại phải nghĩ lại mệt …

1 Likes

Cái này bác nên đi xét nghiệm máu… có 2 loại viên gan B: loại 1 trạng thái ngủ, loại 2 trạng thái hoạt đông có 10 mức… Nếu trạng thái hoạt động thì phải cân nhắc uống sớm… Hôm em đi khám gặp cậu thanh niên có 17 bị U gan rồi. rất nguy hiểm

2 Likes

E là nó đang ngủ!chứ chưa hoạt động!kiêng rượu khi uống thuốc k nhỉ??

1 Likes

ok bác… mời bác bia nhé… nay vui hết nấc rồi… không lãi mà hồi dc vốn là lại đâu vào đấy

Bác Khoai có tàu mới bác nào mà được pm thì pm cho em với nhé, đợt này em cut loss nhiều quá

2 Likes

ngủ k lo, nhưng cách 4-5 tháng đi siêu âm gan 1 lần, hạn chế rượu… trạng thái hoạt động thì nên bỏ hẳn k ốm đấy

1 Likes

Lúc mới vào pic e cũng tưởng gà bay visson là thư ký của bác Khoai cơ đấy, ổng hô hào Har quá trời đất làm em cũng sốt ruột vào liền har 15.5 kkk, thôi giờ có như vậy mình mới nhận ra giá trị thực con người ở đâu chị ạ.

2 Likes

Thank bác!khi nào cho e địa chỉ với

1 Likes

Em thấy nó vẫn bình thường mà…trở mặt thế…đến bác khoai còn bị giật mình :)))

2 Likes

Bác Khoai ko có thư ký hay gì đâu bác ạ. đến Bác Phúc theo Bác Khoai chục năm mà còn thỉnh thoảng mới đc pm, mấy tàu gần đây ko đc pm. đừng nghe ai, cứ tập trung đọc tín hiệu Bác Khoai thui

9 Likes

Dạ em ít tuổi hơn chị bé ạ ! Em bị tim nên cũng ít bia riệu , vốn của em ít nhưng Tt tăng cũng vui , vui hơn vì trong pic các bác chia sẽ với nhau nhiều thứ tốt đẹp . Chta sinh ra trong 1 đất nc kiên cường nên ở đâu cũng thấy những tấm lòng nhân hậu !!

1 Likes

Dalo e rồi lập nhóm!xong thị trường sập bỏ nhóm!giờ e nhóm trưởng!có mấy ng mà cũng k ai nc mấy!haizzz

2 Likes

ok bác nhé…Em có kết quả tốt sẽ chia sẻ bác địa chỉ. VN khá khá mắc viên gan B. May hôm đi hiến máu em mới biết. để muộn thì 5-10 năm nữa thì ốm

nhìn như này cũng như cầm cổ mà bị sàn 4 5 phiên liền vậy, ông nào chịu k nổi là …

1 Likes

Cho bọn trẻ con khám chưa bác!cái này mẹ sang con là chủ yếu!rồi vk với ck

1 Likes

Ôi. E cứ tưởng bác trêu ăn mỳ Tôm thôi. Hoá ra bác ăn thật àh. Ngày đêm soi trứng xong lại cuốc bộ sức đâu bác ơi. Bác ăn ít mỳ tôm thôi nhé.

3 Likes

Nhiều lắm bác ạ… ra ngoài đời ngta vả cho nhiều nên cũng thành cáo thôi… Qua vụ vừa rồi nhiều các bác PRO đi nghỉ mát rồi… Hy vọng bác KHoai không bỏ ae đi

2 Likes