TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Có giá đỏ là nhặt bác…cam đoan LN 10% T+0…20-30%/ TUẦN

36 Likes

nhà em bố đẻ và bố chồng đều bị ung thư gan đây bác

dạo này cũng k thấy bé gaubong đâu các bác nhỉ

em nghĩ ra tết thị trg ổn rùi cướp cũng được ạ. còn mấy ngày nữa tết rủi ro vẫn cận kề, sau vụ rồi em hơi run kim

5 Likes

Già làng yên tâm…em đã hứa rồi…có giá đỏ alo bác ngay…cho bác nhặt mỏi tay

31 Likes

em mới có chưa bác Khoai, bác bảo pm e mấy lần mà chả thấy gì :smiley:

1 Likes

Chuẩn…bác nói vậy thì em tin…chưa sử lý lượng vi rút về mức an toàn…em chốt luôn là không ổn được…

22 Likes

Bác nên đến bv uy tín ( bmai, 108 ) để đo nồng độ virut viên gan… ngta sẽ cho bác thuốc để điều trị phù hợp… e trước cũng bị nhưng dùng thuốc stemvir 300mg sau 1 năm thì k còn phát hiện virut trong máu, tuy nhiên xác định vẫn phải dùng thuốc dài dài bác nhé

2 Likes

Em cũng nghĩ giống chị vậy áh, sau vụ rồi giờ mua gì em cũng rén hic :sob:, chắc qua Tết mới có tâm trạng mua bán, chứ giờ hồi hộp lắm :sweat_smile:

3 Likes

Hóng tin bác Khoai, hôm qua em đã cắt lỗ 1 phần JVC để tiền khắc phục hậu quả

1 Likes

thuốc Nam k thể chưa được viêm gan B đâu ạ. phải uống thuốc tây diệt virut. Ngày trước em xét nghiệm tỷ lệ virut trong máu cao lắm

2 Likes

Quên à? Quên chưa?

1 Likes

Bác yên tâm…an toàn là số 1…vụ tới em soi kỹ rồi…90% bà con sẽ lãi 20-30%/ tuần

51 Likes

Em xin slot với bác khoai, đu đỉnh ros k biết khi nào gỡ dc đây @mrkhoai

1 Likes

Bác ơi em vừa ibox… xin bác cho em địa chỉ nhé, bố em cũng bị… :sleepy:

1 Likes

Bé gấu mẹ ốm

24 Likes

thuốc nam chỉ hỗ trợ thôi

2 Likes

Vậy hả…các cụ bị lâu chưa…giờ tình trạng thế nào rồi

17 Likes

Bố em ngày trước xơ gan, nhưng k phải xơ gan cổ trướng ạ. Hồi đấy em bé chỉ nghe mẹ kể là bệnh viện trả về xong được mách trong Đô Lương có ông lang Phùng chữa được thì vào thôi bác. Như kiểu còn nước còn tát ấy ạ

2 Likes

dạ. em vẫn ôm vali ngồi đợi ạ. ko có tàu thì ôm tiền về cho mẹ, còn có tàu thì lên tàu gỡ lại ạ.

5 Likes