TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Hóng hoa hậu mới ạ

2 Likes

@MrKhoai ơi, cho em theo với ạ. Em âm 30% ROS HAR JVC rồi ạ.

1 Likes

HAR hnay lình xình mãi chưa ce nhỉ

1 Likes

Em bị từ 2010 đây, khổ lắm kiêng đủ thứ , uống mả thuốc… lúc thì nó hoạt động , lúc thì nó ngủ yên, chán nhất là kiêng bia rượu…

2 Likes

chỉ chữa bệnh gan thui ạ, bệnh UT máu có chữa được ko Bác ơi

4 Likes

ba e xưa bị viêm gan B uống thuốc với hay uống cây ■■■ đẻ , với dứa rừng nay hết viêm gan B luôn thấy ảo thật

5 Likes

Kinh nghiêm xương máu Mrkhoai…viêm gan B…điều trị tây Y…đưa lượng vi rút về mức an toàn có thể…ăn uống tốt…tập thể dục đúng cách…có sức khỏe nó sẽ tăng đề kháng cơ thể lên…cơ thể bạn như 1 bệnh viẹn mini…

35 Likes

Chuẩn bác

17 Likes

e ko dám lướt T0 ros nên đến hnay ros e vẫn -38%,Jvc -21%, mong đc bác khoai pm hàng mới gỡ gạc ít đồng mua bánh chưng đón tết ạ :disappointed::disappointed:

1 Likes

quên gì cô cô. chưa có tàu mới tới cô cô. mà có cô cô sẽ đc bác Khoai pm mà

3 Likes

xin 1 vé lên tàu nào bác

2 Likes

Nhờ bác Khoai tư vấn nay em lướt har hạ giá vốn thành công rồi ạ

2 Likes

có dư hàng ko bác, cho e 1 vé nhé

2 Likes

Bác pm em trước e gom giá xanh cũng đc

4 Likes

Xin chân thành cảm ơn và yêu bác ạ… Nếu may mắn tìm được thuốc cho bố em nữa… thì em mừng quá bác ạ.

1 Likes

Bác Khoai ơi, cho em lên tàu với ai? Bác đừng quên em nhé

2 Likes

bố em mất năm 2015, khi mới 54 tuổi, bị xơ gan cổ trướng, uống thuốc nam đã khỏi, đc thầy lang dặn tuyệt đối ko đụng tới rượu bia nữa, nhưng ông ko nghe, vẫn uống lại, nên ko qua khỏi đc nữa ạ

2 Likes

K nên uống thuốc nam bác nhé! Nên tới bệnh viện khám và theo dõi định kì. Uống thuốc nam k cẩn thận còn ngộ độc gan đó! Em làm trong ngành và đã gặp nhiều trường hợp như vậy rồi. Gửi bác vài lời khuyên chân tình!

2 Likes

Ok bác…nếu sơ Gan em đồng ý thuốc nam chữa được…vì tế bào gan tái tạo rát nhanh…ăn uống kiêng khem…bệnh sơ gan sẽ ổn…nghiện rượu thì chịu…

20 Likes

Bác khoai cho em 1 lên tàu với nhé. Ros-30% jvc-29%

1 Likes