TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

nghĩa là tuần sau vẫn giao dịch đủ đến hết thứ 6 đúng ko bác, xong rồi nghỉ tổng 13 ngày thì phải :cold_face:

2 Likes

Mọi hôm vào chửi loạn xạ cả :)) bà con vác súng ra bắn ầm ầm. Nay im ắng quá

6 Likes

Bán hết hả bác

Nhưng đc cái A8 chửi nhau cũng hăng cũng tít lắm, đọc vui,haha

1 Likes

Từ thứ Hai, ngày 31/01/2022 (ngày 29/12/2021 Âm lịch) đến hết thứ Sáu, ngày 04/02/2022 (mùng 4 Tết Âm lịch)

5 Likes

2 phiên nữa thì chưa về bờ bác ơi, vẫn phải bán tỉa đi à bác

dự cuối tuần này k có chim lợn vào chửi cho vui cho nhanh hết cuối tuần ghê

1 Likes

Sàn 5-7 cây thì tím lại 2-3 cây là bình thường… k có chuyện nó kéo ào ào cái về chỗ cũ đâu ^^ xuống thang máy nhưng lên toàn đi thang bộ thôi

16 Likes

ko có chim lợn bùn thật

ủa thế có 7 ngày à bác :smiley:

1 Likes

Úi k có con nào kéo về bờ cho bác luôn đâu :joy: giờ đang giai đoạn phục hồi thôi. Gãy tay gãy chân thì hồi xong nó cũng k khoẻ như lúc đầu ngay đc bác ạ.

5 Likes

Tiếc quá nay em khớp mất Ros e non quá ah

nếu ko quay lại test mà chững lại tích lũy rồi phi 1 mạch vượt thì sao bác. Hàng lái nó khác hàng kĩ thuật lắm bác

Bác hươu!e rất mong bà con đoàn kết!e nghĩ e phải học tập bác hươu!e ra hà nội được e se gặp bác và bác phúc!xa hơn muốn gặp bác khoai!e cảm ơn bác vụ pm jvc!

1 Likes

tính từ thứ 6 là 9 ngày bác :)))… ae sẽ nên chúc tết chém gió hết 9 ngày mới khai xuân mở phiên

3 Likes

Về bờ thì đợi 1-2 tháng … mới về đc . Cut lỗ sang con khác kiếm x2 x3 rồi. Cut lỗ là vũ khí số 1 của các chuyên gia lâu năm

10 Likes

chym lợn phải tranh thủ đi lấy nick chính đi hô hào bác ạ… tt đang lên, em thấy trên face còn hô mua mã gì cũng thắng :))

1 Likes

Vâng bác, thế phải giảm tầm 30% bác nhỉ, xong đợi 70% kia hồi rồi cũng bán nốt, đỡ lỗ lấy xèng cướp tàu mới, e biết e cắt luôn từ đầu, đằng nào cũng lỗ,kkk

3 Likes

về bờ là chắc chắn, chủ yếu bà con theo pic và nhanh nhạy tý là được nè

6 Likes

e quên haha

1 Likes