TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Tích luỹ sang con khác kiếm tiền cho nhanh bác ạ …bao giờ nó có tín hiệu chạy lại vào . bác đầu tư theo năm, đầu tư dài hạn thì giữ thôi ^^ khả năng test đáy lại là cao

8 Likes

Bac cho e theo với!hjc

E cắt ngay hôm đầu còn lãi cơ :joy: mỗi Har mất 12%

4 Likes

E chào các bác, e gà tham gia từ 2018 nhưng vẫn là F0, chuyên mua đỉnh bán đáy ạ. E vào đây hóng để được 1 lần mua cổ phiếu có lãi trong t3

Theo bác Khoai là có ăn bác ạ. Em cũng … tự chơi mấy con thôi

2 Likes

Ko bít bác khoai sẽ báo ở pic này luôn hay lập pic mới bác nhỉ. Từ giờ đến tết âm chỉ mong về bờ thôi :laughing:

sẽ báo ở pic này luôn bác, mỗi tháng lập 1 pic bác

4 Likes

Cao thủ nâu năm có khác, bái phục bác: lăng ba vi bộ ạ :sweat_smile:

2 Likes

Bác hươu nhạy bén hơn bà con như em nhiều, có gì bác hú bà con theo với nhé

1 Likes

E vào phi đội muộn, toàn đu cao đâm ra hàng về cái là nó tụt ko phanh, lại ko biết xử lý tnao đâm ra âm nặng hết vào vốn, chưa đc mã nào lãi, buồn thối ruột :sweat_smile:

2 Likes

K bác à!bác khoai và mọi ng trong bản gà bay e rất trân trọng!e ít khi đi sang các pic khác bác ạ!

Mấy cụ này nhanh lắm, sáng thấy cụ Khoai chưa bác, vèo cái thấy múc xong ros fl rồi, mình ngao ngáo định vào đặt thì nó phi mất rồi :joy:

2 Likes

Em sẽ nghe lời các bác

3 Likes

E rất trân trọng các bác!diễn đàn là ảo!tình cảm là thật!bác pm e jvc mà!e vẫn rất cám ơn!trân trọng các bác

3 Likes

Em có hú mà … nói thật k ai tin em đâu :joy::joy: uy tín có hạn . Nhưng mà e chỉ muốn đưa ra lời khuyên tốt và an toàn nhất cho bà con. K phải cao thủ j cả… Em chẳng biết soi cổ phiếu như bác Khoai, cũng k phải lái lợn cầm nghìn tỉ. Em chỉ phân tích theo những j em trải qua và kiến thức phân tích kĩ thuật , dòng tiền thui ạ …

19 Likes

Hôm trước có bác nào nói bds có tin j rất xấu đâu rồi

Mấy bác kinh nghiệm đấy, em canh thấy đang mút fl nhưng nhìn pha fl vẫn chất như hôm trước nên chỉ múc ít kéo ít lỗ ros lại, vẫn hãi các anh Q lắm :sweat_smile:

Em hô mua ros từ tối qua vì có tin nay ros giải cứu mà chắc k ai tin … hi

10 Likes

Em ngáo quá, qua còn đùa bác bắt đáy @@ bác đừng để bụng nhá :unamused:

1 Likes

e tin mà =)) cơ mà tiền mặt còn ít quá nên để dành lên tàu mơi luôn, ai ngờ hnay chưa có tàu mới =))