TTF+Chủ tịch Mai Hữu Tín=Mãi 1 niềm tin

Mình còn mong điều chỉnh sâu đê tăng thêm tỷ trọng đây ah

1 Likes

Thấy ai cũng mong chỉnh sâu, vậy chắc mai nó sẽ xanh rồi. Híc

1 Likes

Ae nếu xác định đầu tư giá trị, múc cất két 5_10 năm nó lên 50-70k để cho con cháu…

Tiêu đề hay. Mai xúc ít ủng hộ😁

1 Likes

Sau đhcđ sẽ rất nhiều người để ý đến TTF,khi sự lo lắng về hủy niêm yết k còn nưa,+ kế hoạch cụ thể vị chủ tịch Tín hoạch định cho TTF, mọi người sẽ nhìn TTF theo 1 lăng kính khác, nó sẽ thành hàng giá trị như ptb, Fpt,msn… wait…

1 Likes

Lạc quan tếu😄

1 Likes

Giấc mơ có ai đánh thuế đâu

TTF khoẻ quá, Lòng tham đúng là khó cưỡng

Lòng tham > nỗi sợ> TTF sẽ tăng phi mã

ttf sẽ lên trong nghi ngờ nhé

Thảo VJC, A Bình FPT, A quang MSN, và A Tín TTF đều có ở đây

TTF lại nổi sóng rồi lực gom mấy hôm nay rất mạnh , tương lai ngày 1 hiện rõ hơn

Alo

1 Likes

Cũng mong năm nay anh Tín đưa TTF về mệnh

1 Likes

Múc thôi, thị trường điều chỉnh tìm cổ dưới giá trị thực của tương lại như TTF mà múc

Nhưng còn khoản chưa thanh toán được, view dài ra quý 3 mình sẽ quay lại cùng anh Tín, dù gì cũng đã cầm đồng hành cùng bác ý được 5 tháng r

1 Likes

TTF giải đoạn khó khăn nhât đã qua, giờ trước mắt xử lý tiếp khoản nợ với đông á để có thể vậy vốn. Một dn tái cơ cấu vài năm đầu có thể ko để lãi. Đây là doanh nghiệp làm ăn thật, giá sẽ phản ánh theo giá trị thực chứ nó ko tăng sốc như ros FLC đc. Nắm giữ lâu dài với 1 quan điểm Vic, FPT, MSN ko thể x3 trong vài năm tới.còn TTF thì có…nói chung mua bân tùy thôi… TTF ngày nào cũng có container xuất đi Mỹ. Trước mắt nắm e nó 3 năm nữa. Biết đâu 2023 mới hủy niêm yết…

1 Likes

Tuyệt vời cho tinh thần của bác Tín cũng như chủ thớt, TTF đang trên hành trình về mệnh, Chúc cho TTF thời gian tới x2 x3 tk cho ndt

1 Likes

Một đời người thực ra chỉ có 2,3 quyết định là quan trọng. Hy vọng ta đúng lần này…k…k

Thời thế tạo ra A hùng- Nếu TTF không khủng hoảng thì đã ko có Mái Hữu Tín: Nhưng muốn là A Hùng cần hiểu đc thời thế…Đây là thời của xuất khẩu…giá sắt thép, dầu, đường đã tăng…sắp tới giá gỗ liệu có tăng ko… !

2 Likes