🚀 TTH - “Trying Too Hard” Bạn sẽ thành công! Game M&A, Phương Đông Green Home kỷ nguyên mới

X 3 trong vòng 2 tháng nhé

4 Likes

Icg Bác mới phím cũng x2 trong vòng 1 tháng

4 Likes

Cám ơn cụ! Tý nữa là bị lùa gà!

1 Likes

VC7 có BGI TOPAZ DOWNTOWN thì TTH có PHƯƠNG ĐÔNG GREEN HOME VIỆT HƯNG. Bàn giao ngay trong tháng 7 này. Chung cư ngoài Hà Nội thì mọi người cũng hiểu rồi, cung ko đủ cầu, giá không giảm mà còn tăng trong giai đoạn BĐS đóng băng như hiện nay. Chủ đầu tư uy tín như vậy, giá cp chỉ bằng cốc trà đá hỏi sao lại hot như vậy. Thứ hai đặt ngay giá trần họa may còn kịp lên tàu.

1 Likes

Anh chị em có thể nhìn thấy hình ảnh dự án Phương Đông Green Home (T5 6/2023)

Mấu chốt vấn đề là khi TTH làm và bàn giao dự án đúng thời hạn và tiến độ —> uy tín chủ đầu tư sẽ rất tốt…cũng là tiền đề để sau này tiếp tục được nhận các dự án mới to hơn, quy mô hơn…

5 Likes

cái dự án lãnh đạo nó đớp hết rồi cho cổ đông gì đâu mà pr :smiley: các bác cứ cố tình tránh né nói toàn cái tốt, cái cổ động nhận được là cái nịt

3 Likes

Đơn giản cứ 2, 3, 4, mà làm được dự án và bàn giao dự án như TTH rồi bàn tiếp…chắc khó kiếm được mã thứ 2 khắp 3 sàn chứng khoán Việt Nam này đó.

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Đua chưa chắc có hàng mà múc ấy, đến khi bật mí thêm chắc 100 ông 101 ông khen ngon ngay và luôn.

4 Likes

kk, ông nói chán bỏ mẹ, nó chuyển hết sân sau thì thằng uy tín làm là thằng sân sau chứ có pải TTH đâu mà nói. Nếu lợi ích về TTH thì uy tín mới là cần thiết.

2 Likes
      1. làm và bàn giao nhà đúng hẹn là được rồi…Quá uy tín, chất lượng.
        Tóm lại xong dự án này ta lại làm dự án mới, đơn giản vậy thôi. :kissing_heart:
2 Likes

Dự án tiếp theo cũng là chung cư phải ko bác? Nguồn cung mới căn hộ chung cư tại Hà Nội đang thiếu hụt trầm trọng.

1 Likes

Cat dự án lãi 10 tỷ. Bỏ

lãnh đạo nó rút mịa hết ruột rồi còn đâu mà ngồi uy với chả tín? nhìn nó trả lời cổ đông có pải khinh cổ đông như mẻ ko? miếng đất thì của TTH hơn mà cuối cùng chuyển hết ra sân sau lãi 12 tỷ ? vẽ cái gì?

Nếu thằng lãnh đạo là chuẩn chỉ thì sút mịa cho thằng khác bán non cũng đc 30 tỷ chứ chả pải phơi mẹt ra để lãi 12 tỷ. đúng ko?

Bác này có vẻ tiêu cực quá, em thấy mấy mã Bác ấy phím toàn chân sóng mà, vd như vc7 và icg ai mua theo cũng đều lãi lớn mà

1 Likes

Giờ toàn người khôn thôi Bác, vc7 mua vùng 7 đến 15 thì OK, em cũng ăn được con này theo khuyến nghị của bác ấy mua từ 7 lên 15 em bán rồi, ăn tham quá 2x chưa chịu bán thì chịu thôi

2 Likes

Con Tth này vốn chủ sở hữu công ty Là 407,7 tỷ mà giá trị cổ phiếu trên sàn hiện mới đang có 123 tỷ , tức là giá đang thấp hơn giá trị thực gần 4 lần quá OK nên em mới mua.

5 Likes

Quan điểm của tôi là trọn các cổ phiếu dưới BV là trước tiên, có tài sản và dự án tốt…

TTH đơn giản 2. 3. 4. dưới BV nhiều lần, có dự án Phương Đông Green Home đang bàn giao nhà…
Tính xa hơn thì TTH có đủ các điều kiện để tiếp tục tham gia các dự án bds mới với vai trò chủ đầu tư hoặc 1 thành viên trong liên doanh chung (>15% cổ phần).
Với 1 cổ phiếu giá bèo thì tùy tin tức và điều kiện anh chị em tiếp cận được sẽ có sự kỳ vọng về mức giá khác nhau.

5 Likes