🚀 TTH - “Trying Too Hard” Bạn sẽ thành công! Game M&A, Phương Đông Green Home kỷ nguyên mới

VC7 tôi vẫn giữ cổ phần để mua phát hành, sẽ đồng hành cùng doanh nghiệp ít nhất đến 2027. Còn theo chu kỳ phát triển VC7 sẽ cực thịnh giai đoạn 2025 2030 (2027 cực thịnh). Ít nhất VC7 sau lần tăng vốn năm nay sẽ cần tăng vốn thêm 1 lần nữa để đạt mốc vốn hóa 1500 2000 tỷ, khi đó sẽ có thể tham gia các dự án lớn hơn (có thể là chủ đầu tư, hoặc đối tác cùng 1 ông lớn bds nào đó…). VC7 với lợi thế IUC sẽ là quân bài “tẩy” (đẩy) lợi nhuận có thời điểm sẽ đột biến. (việc anh Đức chuyển nhượng IUC với giá 10 là rất hữu nghị…) Huế 2025 lên thành phố, Aeon Mall Huế tháng 8/2024 khánh thành thì hiện tại VC7 nắm quá nhiều lợi thế ở mảnh đất cố đô này (quỹ đất, dự án)…

3 Likes

Đọc kỹ BCTC thấy rõ Hà Nội giao 3.400m2 đất cho TTH
Như vậy TTH là CĐT rồi còn gì nữa

TTH là người có Đất…

TTH sẽ hưởng tỷ lệ LN nhiều hơn là rõ rồi

3 Likes

TTH là CĐT, là ngưòi dc Hà Nội trực tiếp giao đất
Lo gì nữa, đó là nội dung quan trọng nhất.
Giờ dc Hà Nội giao đất khó lắm
Chung cư Việt Hưng giá 3 tỷ thì mở bán là hết sạch luôn chứ làm j mà ko bán dc.
Có Tiền thì TTH làm nhanh mà bàn giao sớm

1 Likes

Phương Đông Green Home mở bán 11/2021, vừa mở bán là hết sạch 90% giỏ hàng rồi. Như thế đủ hiểu độ hot của căn hộ chung cư tại Hà Nội ntn rồi. Tháng 7 bàn giao xong ghi nhận doanh thu lợi nhuận là ngon lành. Xong đầu tư tiếp dự án khác. Bác chủ bật mí là đã được giao đất rồi nhé, qui mô lớn hơn dự án PĐ Green home luôn…

4 Likes

Qua bác nào chê VC7 với TTH ác thế, cũng may xóa comment nhanh… :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

RAL tăng trưởng quý 2/2023 tốt bác ah

1 Likes

Nói thẳng nó là: 5047.5 m2 đi. Gấp 1.8 lần Việt Hưng

2 Likes

Chắc lên tàu rồi bác Ạ.

1 Likes

Ngọn tre này kinh đấy :grinning:

Giờ đang đua lệnh rồi bác :))

1 Likes

Update vài hình ảnh về Phương Đông Green Home cho các bác.
Hôm nay TTH lại tím càng khẳng định là em nó đã vượt đỉnh, đang vào giai đoạn uptrend dài hạn cùng dòng BĐS rồi!!!

4 Likes

Ai lên tàu, vào kịp lúc, rút ra kịp thì ngon, ai lên sau ú a ú ớ thì đội cái bô-xì. Đâu trách thế gian gây tội ác, chỉ do bản thân yếu kém mà thôi.

Dự án này TTH sẽ lãi tầm bao nhiêu nhỉ?

Cho cái giá thoát hàng bác ơi, nhanh gọn, chứ nhiều ô vẽ vời, định giá chi mệt k biết. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Ngon như thế. không đến lượt :grinning:

Hàng có sẵn, sao lại không đến lượt được bác Chanh. keke

1 Likes

Được đấy :grinning:

1 Likes

Nhẹ thì x2 mà mạnh thì xxx quá ta. Cứ mơ màng và lẫn lộn trong mớ khói đầy ma mị buổi đi bar. Hên thì bo-nút thêm e gái “đảm đang” còn không hên thì cũng được bữa chil thật thụ. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Likes

TTH gom đất: 5.047 m2 cho dự án mới.
Dự án ở Việt Hưng (Phương Đông) đã bán chỉ 3.400m2.
Nghĩa là dự án mới ở Cầu Giấy gấp 1.5 lần dự án vùa bán xong.

2 Likes

Với 370 tỷ vốn. Dự án này mang lại LN cho TTH bao nhiêu các bác
Bác nào làm về Xây dựng tính ra sơ bộ cho a c e với ạ
Tổng số căn bao nhiêu, mỗi căn bán bn tiền? Tổng DT… từ đó tính Tổng LN dự kiến bao nhiêu?

Em nghĩ TTH sẽ chia tạm ứng cổ tức