Tư duy đầu tư GameStop!

3 Likes

Tư duy này tạo nêntrào lưu đầu tư hiện tại khắp thế giới từ Mỹ đến VN

Cp GameStop, Telsa , các em tiền số …VN thì rất nhiều cp x5 , x10

Hiện tại có RIC đang phi lập kỷ lục ttckvn về bàn thắng CE liên tục …hihi

Bao năm chinh chiến ck, thật ra mình chẳng thấy gì nguy hiểm cả …chứng sỹ nào may mắn thì thắng những trận thế này

Vì theo logic thì ttck và cp có tăng có giảm ! Ở ttckvn thì các anh lái đủ thể loại kéo và đạp dùng hàng kho chi phối

Ví dụ “ cp cơ bản “ nào đó đang up ngon lành…thị trường có biến là các anh lớn vác hàng kho ra short …nhỏ lẻ nghe rao giảng “ cơ bản” …chết trôi sông hết…hihi

Các anh lớn “ăn 2 chiều” …như kiểu tư duy gamestop ấy thôi …hihi

Vậy thì tư duy đầu tư kiểu gamestop không có gì là xấu cả vì thực chất dù hô hào “ cơ bản” nhưng mang đầy tính đầu cơ long short

1 Likes

Dạo này nhìn chung xu hướng thị trường thì tiền đẩu cơ vào các cp dạng “ gamestop”, các cp thanh khoản ít và đẩy phi nước đại như RIC, S99, UNI…

1 Likes

Sắp tới đây sẽ có nhiều em nữa m bác nào “ trúng số” thì quá may mắn…hihi

1 Likes

Bác có em nào ibox em với ah. Gặp lại bác chung thuyền flc năm nào

1 Likes

Mình đang dự sóng to dõng ks kim loại nặng theo đà tăngcủa thế giới

1 Likes

Mấy e này lâu rồi chưa có sóng to chỉ có sóng lăng tăng theo thị trường mà thôi trong khi thép, đường…phi tốc váy…hihi

1 Likes

Nhìn chung ttckvn và thế gới nhất là Mỹ thì tư duy đầu tư kiểu GameStop đang thịnh hành nhé các bác

Nay BMC và RIC của bác đóng CE từ đầu ghê thật

1 Likes

BMC khủng long đó bác ơi
Giá titan đang up và cõn up dài dài đến năm sau
BMC mấy năm nay sx 50% capacity giờ 100% và mở rộng thêm 152ha

Em BMC mới vào sóng thôi

1 Likes

RIC mình khg có …mình chỉ đề cập chung về tư duy đánh ck kiểu GameStop đang thịnh hành …hihi

1 Likes

Cp nào sắp tới như RIC nhỉ? Mình đang tìm…tìm được thì như trúng số độc đắc rồi…hihi

1 Likes