Từ ngày 30/07/2021-16/08/2021 sẽ vào đợt sụt giảm mạnh tiếp theo của thị trường ck đặc biệt với những cp blue. Có một số cp vừa và nhỏ đi ngược thị trường

tôi chả biết cao thủ mức nào,nhưng chém tt sập khi nó sập đủ rồi thì móc đâu sức mà sập nữa

1 Likes

@Athuandongnat vào mà gáy lên chứ cao thủ vĩ mô, bậc thầy tầm nhìn của Việt Nam =)))

2 Likes

Ối giời cao thủ vĩ mô sánh ngang A7 cơ à =))

2 Likes

Vui nhỉ, một vài ngày sai biệt chuyện thường và đợi xem vì có ghi rõ trên đề mục và lời tựa rồi. Cứ xem đi thôi. Tôi đã ghi rõ là đưa lên kiểm chứng và tổng thể thì ko phải 1 ngày nhỉ.

1 Likes

Ai thu phí vậy??? Tôi ko quan tâm mấy thằng ngu khi hiểu đóng quỹ thiện nguyện là thu phí. Ko có cái gì tên là phí thiện nguyện đâu nhé. Và thứ nữa đó là quy định do bỏ phiếu mà có chứ chẳng ai bắt ai nha.

1 Likes

Quan tâm gì mấy thằng vớ vẩn hả em. Cần ai muốn thực sự nhìn nhận văn minh và thực muốn nhận thức đầu tư thôi. Bọn tiểu nhân trên đời này nhiều và kệ nó đi.

Chết cười với cao thủ, ngta vào bình luận ko dám nói nửa câu lí luận mà đã bảo người khác tiểu nhân, sợ cao thủ thật đấy =))

2 Likes

Cao thủ lại thu phí thiện nguyện rồi =))

3 Likes

À, thế à, sorry vụ thu phí nhé.

1 Likes

Các bạn cứ để ý, nếu 1 người nói thì có thể sai chứ nhiều người nói thì bản thân phải xem lại. Và nếu thực sự có giá trị & hỗ trợ nhiều cho AE thì những bạn cũ sẽ quay lại chứ ko phải họ đi luôn.
Khi tin tưởng đầu tư lỗ chẳng ai đổ cho chủ thớt hay bắt đền đâu, AE toàn động viên nhau gồng thôi. Nhưng khi bị chủ thớt chơi trên đầu trên cổ AE thì mới nói.
Tôi ko muốn các bạn mới đi vào vết xe đổ.

2 Likes

Bản thân mình thì cũng chỉ mới biết tới cao thủ đồng nát thôi nên cũng mong những người như bác có những lời nhận xét khách quan nhất để cho những người khác ko dẫm phải cứt :smile:

2 Likes

Thù dai vãi :))

1 Likes

thị trường này đã ổn định rồi nếu có vài phiên sụp mạnh như chủ thớt nói thì cũng là cơ hội đảo hàng tốt.

Tính e nó thế chả bỏ đc bác ạ, chửi ng khác mà còn ko dám nhận thì phải cho lộ mặt bản tính súc vật ra chứ :smile:

1 Likes

Bạn đang nói bạn là loại súc vật tôi ko tin vì súc vật nó ko biết nhắn tin. nhưng nếu loại súc vậy có thể nuôi dưỡng bạn thì tôi tin. Về hỏi cả tổ tông bạn xem có súc vật nào nuôi dưỡng ko biết đâu đó là truyền thống nhà bạn.

Có ai bảo bạn là súc vật không mà phải sồn sồn lên thế, kéo lên trên mà đọc bình luận của ngta nói về bạn đi chứ, trốn tránh đâu có khiến bạn bớt hèn bớt rẻ rách đi đâu, nào là room 250 người mỗi người 200 thiện nguyện chắc tiền đấy như cứu đói bạn qua khỏi mùa dịch đấy nhỉ, khổ thân =))

1 Likes

À lại phát hiện bạn ko biết đọc. Khi ghi rõ là ko thu phí. Làm thiện nguyện ko phải là phí. Đó là quỹ. Quỹ này do room lập ra và do bỏ phiếu mà có. Giờ room lại đang bỏ phiếu và quyết định mỗi năm các thành viên đóng quỹ tối thiểu 200.000/ năm rồi. Sẽ cập nhật sau cho mọi người biết nha. Bạn đừng nói ba đời bạn cũng như bạn hoặc hơn bạn nhé. Bản chất “con hơn cha nhà có phúc”, các cụ nói vậy.

Tôi sao phải trốn, tôi bận thì cứ phải lên đây để trả lời những kẻ ngớ ngẩn chỉ chực nói xấu người khác à??? Tôi bận phân tích và biện luận cùng những người bạn thực sự chứ quan tâm với mấy thằng xấu tính làm gì.

Thế thì tôi lại hỏi bạn 1 câu, room lập ra có cớ gì mà phải đóng quỹ thiện nguyện, thiện nguyện vì mục đích đéo gì, mà tiền đấy sao phải đóng, lí do gì mà phải đóng, đóng xong rồi số tiền đấy đi đâu làm gì đéo ai biết, mà ko đóng thì bạn kick ra khỏi room thế có khác đéo nào là đóng phí, xanh chín thì mở mẹ cái room nó free đi cho nó gọi là cao thủ nhé, giúp đỡ đc ai mà đòi thiện nguyện với chả từ thiện, thiện nguyện hay lại đút túi nuôi mõm để sủa =))

2 Likes

Thế phản biện lại những gì ông bên trên nói kìa, mấy nữa lại xóa room thiện nguyện đợt mới chứ phải không đồng nát rẻ tiền, nói mẹ cho nó vuông nào là room phím hàng, chả có cái đéo gì là room phím hàng rẻ tiền đem lại sự giàu có ngoài tự lao động bằng đầu óc tư duy của bản thân cả, 200k khác đéo gì của bố thí của người khác xong lại đem số thiện nguyện đấy đi đầu tư xong đút tùi mình thì thiện cái gì, thiện cái củ cẹc mà thiện, nói thì hay đấy chứ chỉ trực trực mấy đồng bạc lẻ nuôi mõm chứ tài cán đéo gì, nhìn A7 mà học hỏi, room còn đéo lấy đồng nào kìa ngồi mà sánh vai A7 =))

2 Likes