Từ ngày 30/07/2021-16/08/2021 sẽ vào đợt sụt giảm mạnh tiếp theo của thị trường ck đặc biệt với những cp blue. Có một số cp vừa và nhỏ đi ngược thị trường

Nhận định của tôi được cập nhật thông qua các dữ liệu và phân tích có tính riêng biệt. Đây là nhận định cá nhân và ko muốn ai bình luận, chỉ để ghi nhớ và kiểm chứng.

4 Likes

Bác đưa có luận điểm luận cứ gì ko ?

Chắc chắn là có nhưng tôi ko phân tích hay đưa ra trên này.

tôi là ad của room mà họ bầu tôi ra thì ko có thể nói người bầu không có ý chí và nhìn nhận. tôi nói luôn có dẫn cứ bằng những số liệu. Còn hơn cả có những nơi như này tôi ít đưa những dẫn cứ ra.

Haz… bác mở topic thì nghĩ cho ae nhỏ lẽ được học hỏi hay cẩn thận nguy hiểm…v.v…còn bạn cưới mở mà hô kg gửi thích thì nhỏ lẻ học gì…haz…mở topic kiểu này mình kg hiểu mục đích để làm gì

mang tiếng nick đã là cao thủ mà ko hiểu mục đích để làm gì à.Mà đã là nick cao thủ mà lại cần học hỏi á

Hôm nay tt tăng mà? Hay bác nói thứ 2 tuần tới? @Athuandongnat

hỏi làm gì nữa bác,chém sai chạy mất dép rồi.Hay sọc cho lắm vào đang buôn đồng nát quay sang buôn lông gà,lông ngan,lông vịt rồi

1 Likes

dữ liệu chuẩn đấy

1 Likes

Thôi bác, cao thủ chém đúng chém sai là chuyện bt, nhiều lúc thị trường nó vả mõm câm như hến thôi ấy mà :smile:

2 Likes

Mấy F0 không hiểu lại bán máu mình.

Bước chân vào thị trường chưa mất tiền nộp học phí thì làm sao mà thành người đc :smile:

2 Likes

Cũng mất tý học phí rồi ạ. Nhưng sao nick này k vấn đề gì nhỉ, chỉ bị bôi nhọ thôi có vẻ chưa đủ kaka.

Bác Thuận dù sao cũng chỉ đưa ra nhận định cá nhân, cũng không hại ai. Room bác ấy thu mỗi 200k thì ko thể nói là lùa gà đóng phí được ^^ có chỉ trích gì thì cũng chỉ là đưa ra nhận định mà ko nói lí do nên vô nghĩa với mọi người trên này :crazy_face:

Phí rẻ quá nhỉ, để mình xem xét đã nhé.

Đấy là em nói theo những gì em biết thôi nhé bác. Chứ em ko phải sale của bác Thuận đâu =)) em cũng ko có trong room đó

Room đó ai tin và nghe theo đang gồng lỗ mua TBG giá xuống đấy. Room gần 500 người có mới có cũ xong lấy lý do ko đong thiện nguyện nên giải tán, người cũ ko ai thèm vào lại toàn người mới vào. Lúc nào cũng hô rành vi mô này nọ, nhưng các bạn môi giới giỏi hô điểm ra vào khá chuẩn, đều thoát được nhịp 1k4 chứ ko cần tin mật gì đâu.
Có mấy bạn tin theo gồng lỗ 15% xong giờ hô bán bán chỉ giữ 30% cổ, trong khi đó gồng lỗ gần cả 6 tháng.
AE cẩn thận khi nghe hô nhé, đặc biệt là những con hàng mà chủ thớt hô.

4 Likes

Vãi, thu phí nữa hả, hèn gì vỗ ngực tự xưng là vô địch về vĩ mô gì gì đó

Haz…

Còn có những người cũ ở room đó đã từng xem như ae xong bị chủ thớt úp bô cho một vố hú hồn chim én chỉ trách bản thân mình thôi đó, các bạn mới cẩn thận.

1 Likes

lừa đảo hết mà