Tư vấn TNI

Em đang ôm TNI, lỗ 2 phiên , không thoát được. các bác tư vấn giá nào múc thêm để quan bình giá

lúc mua em nghỉ đầu tư lên 20 nghìn là bán.

Phét

em mới chơi mà bác. đâu biết phân tích gì , thấy ce thì đua thôi

Phét, show tài khoản đi. Nghe như ông đang châm chọc mấy ae đang kẹp :slight_smile: :laughing:

ai chơi vậy bạn. thấy bds có nhiều, dự án điện mặt trời… lượng cổ phiếu mua từ giá 10 trở lên ngày nào củng gần 10 triệu. mình nghỉ nó kiểu như HSG. nếu nó đạp giá này thì còn khoảng vài chục triệu cổ giá 11,12

giá sổ sách củng 11 k. có thể ảnh hưởng truyền thông nên tay to ngưng mua thôi.

1 Likes

có bác nào chung thuyền với em không vậy

1 Likes

mai mà sàn nữa thì cụ all in luôn đi

Nó trần đc trục phiên thì cũng có thể sàn đc như thế. Ai mà biết đc

nhưng mai mà bật thì đi xa đó. game này chưa hẳn là game của lái

củng để yên thôi. để cho các tay to nó tính. xuống thấp dưới 10 thì múc thêm. mình cũng mua đàu tư thôi. thường thì cổ phiếu ổn, làm ăn không lỗ thì dưới 10 cứ múc thôi, đặc biệt con này chỉ tẩm 52 tr cp.

Vào sới bạc mà gọi người tư vấn thì đó ai tư vấn đc =))

mặt bàng cổ phiếu củng khác xưa rồi. giờ kiếm cp ổn củng giá khác cao.

thực ra đưa lên anh xem chia sẽ cho vui nhà vui cửa thôi.

Các anh chị cho em xin nhận định con TNI với ạ :((( em là F0 nên tham gia nhóm và chơi theo lái, sáng ổng bảo mua chiều ổng bảo bán, từ nay em chừa ạ :((((

giữ đi bác, giờ giá nó bằng giá trên sổ sách rồi mà. công ty họ đang làm ăn tốt. k fomo theo số đông làm gì.

khoảng tầm 10 thì có game thôi bạn. 5 lên 13,7 được, thì 10 lên 30 được mà. Nói chung tùy vào feeling của các tay to. mua cp thì phải có target bao nhiêu sẻ bán được ( tuy nhiên có lúc phải đua theo thị trường để có lượi nhuận tốt nhất).Tni thì mình thấy giá hợp lý tầm> 15, đất đai ngon, đang chuyển mình qua bds, và đang phát triển đầu tư mảng điện MT. khi xuống thì ai chưa nắm cp này càng muốn xuông thấp hơn để mua, …Nếu mua cp không Margin thì chả lo gì

3 Likes

em cùng quan điểm với bác con TNI này

thật tình khi mua không nghỉ nó đánh nhanh như thế này,mình đặt mục tiêu cuối năm có giá 12, và tháng 3 tầm 20-25 mua đầu tư thôi