Tu viện VSA

Chào bác Bách.
Cảm ơn bác vẫn chăm sóc tu viện trong khi mọi người vắng nhà.

11 Likes

Mời Bác giữ Chùa thưởng hoa

7 Likes
4 Likes

Hic, bác Rongdo đã nhờ mod khoá cổng Tam Độc rồi.
Nhiều cao thủ cũng đồng loạt rời F247 “một thời gian”.

FB_IMG_1654156962899

Anh Tu đã dày công dịch sách và tặng cho mọi người ở topic này. Đệ đệ sẽ capture các đoạn mà đệ thấy là hữu ích để đưa lên đây cho ai quan tâm thì cùng đọc.
Kiến thức về VSA khó nhằn nhưng cực kỳ bổ ích cho hành trình thực chiến độc lập của mỗi Fo vươn lên trưởng thành.

Hy vọng Tu viện sẽ mở cửa mãi mãi như những ngôi chùa luôn mở với khách thập phương vãn cảnh, bái Phật.

26 Likes

bao nhiêu cao thủ rời diễn đàn, lượn lờ trên F còn mấy ai, tiếc nhất vẫn là ông Bô, nhớ có hôm thị trường ảm đạm, đến tối Poka mở show coi mặt mọi người nghĩ lại vẫn buồn cười, giờ mọi người trầm tư quá mà không có Poka ở đây để động viên mọi người :mask:

11 Likes

Tiếp cho phần này, mình có một bài viết khá lâu, nên lôi về đây cho đủ

Kiểm soát, khắc phục tâm lý và nâng cao tính kỷ luật

18 Likes
2 Likes

1 tuần nhìn lại, THD vẫn trong xu thế rơi. Chắc hết tháng 6 là về lại cái máng cỏ 2x.
Mong Úp bô trở lại để hẹn đi uống beer!

3 Likes

Master the markets

3 Likes

Master the markets

5 Likes

Master the markets

4 Likes

Master the markets
(Thế nào là Khối lượng cao - trung bình - thấp?)

5 Likes

Master the market
(Khối lượng giá tăng

Khối lượng giá giảm)

4 Likes

5 Likes

Master the markets

1 Likes

Master the market

4 Likes

Không biết lý do của việc này là gì bác nhỉ?

Họ ở đây để đóng góp, chia sẻ kiến thức miễn phí cho mọi người, nhưng k được chào đón bởi luật lệ nơi này, bởi có nhiều kẻ k muốn họ ở đây. Thì họ đi thôi bạn…

8 Likes

Các bác gạo cội đóng vai trò thuyền trưởng lần lượt ra đi, F càng ngày càng vắng và buồn. Giờ này chắc chỉ còn bác A7 là ở lại, tuy nhiên tần suất cũng ít đi rất nhiều

2 Likes

Hoa có nở đẹp hay không là nhờ người chăm dưỡng.
Vậy giá trị của người ngắm hoa là gì?

14 Likes