Tu viện VSA

Vol bán lớn dần, tỉ thuận thân nến, lại có Gap. Chưa tạo đáy, có tí tín hiệu phân kỳ.

4 Likes

Nói chung chưa có gì hy vọng đâu. Từ ngày 7/4 đến 13.4 mới có lần vượt đường ma dưới cùng như hình (khung5p). Nhưng sau đó vẫn sấp. Nay 18.4 mới nhú lần 2 qua đường đó. Đỏ chưa chắc chín đâu, còn tiền ko phải vội. Ai vội thì nên ngắm mấy con vượt đỉnh, có nền mà mua chứ ko tbg, hay bắt đáy hàng khác

Update nến đóng cửa. Tàm tạm, vol atc đỡ to. Giá có tí le lói sánh sáng cuối đường hầm. Đặc biệt leader bds Dig xanh mạnh

6 Likes

Thấy có HAH, dòng cảng biển, vận tải bác ngắm thấy con nào tiềm năng không? Đang quan tâm.:surfing_man:

3 Likes

Mỗi HAH đáng chơi. Mấy con khác yếu hơn, bạn chơi T+ thì có thể cân nhắc top 2 dòng này, chú ý tính cách nó hợp là vẫn đc. Giá mà dưới ma50 bỏ qua nhé

4 Likes

Khung 45’ có xíu tín hiệu hồi 1.452
PXL_20220418_143535965

3 Likes

Bác có chuyên môn xem lá số.
Gieo một quẻ cho VNI nhé, xem nó trôi dạt về đâu :sweat_smile:

3 Likes

Mình chưa hiểu lắm 1452? Mình chỉ nhìn thực tế giá thôi và dùng khung 15 hay 5p để xem tín hiệu sớm hơn. Có lẽ bạn dùng pp khác.

3 Likes

Em Dig của toai :grin:
Xanh đỏ vàng đủ cả layout :grin:

6 Likes

Cái này để chính xác chỉ có Kỳ môn độn giáp, Thái ất thần kinh, Thần số thiết bản… Mấy môn ấy chỉ ấy bậc kì nhân mấy trăm năm có một học thành. Mình chưa đủ tu vi @@ ^°^.

Mà hôm qua cũng có nhận định rùi ^°^. Kkk

5 Likes

:blush::blush::blush:

5 Likes

:wave:

4 Likes

Vì niken tuần rồi tăng 11% nên vậy

4 Likes

Có vẻ tôi dò đáy thành công, cuối phiên rút gần dc nửa cây sàn :)))
Đặt cược cú hồi đủ T+, không mong cao dài.

4 Likes

Làm quẻ Dịch đi @Ngocbinh: Khôn-Sư

1 Likes

À, giá kết hợp MA, các đường xu hướng, đoạn ABCD, đỉnh đáy cũ bạn. Bác @S7even @vkccc có rất nhiều công cụ mạnh mẽ, bí ẩn, chính xác, có bản quyền.

6 Likes

Thế thì phải mời các bác lên cho ae ké tí rồi @vkccc @S7even

2 Likes

Nhịp tới dầu lại nên thôi, chưa gì đã đòi ăn ngay trong bữa T0.
@Nicole, sau khi tráng dạ dày bằng Nikel thì uống hóa chất, giờ lại uống dầu
:+1: :+1: :+1: :+1: :+1:

5 Likes

Cần thiết phân tích rõ lợi thế ngành, luân chuyển dòng tiền, tư duy tư bản Tây của Nico, thì công cụ trong tay mới phát huy tối đa sức mạnh. :scream: tui đang phải học, thấm, ngấm.

1 Likes

Xanh tím không liên quan, đỏ thì trùng 2 mã :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

bác có nhầm ko :joy:

1 Likes