Tu viện VSA

:wave:

1 Likes

Bđs đánh ngắn thì khó chứ chơi dài là vào được rồi.

4 Likes

5 Likes

Vấn đề là nếu đạp mạnh quá là thủng, gãy các thể loại sẽ khó hồi. Mất nhiều sức để kéo lên lại. Nếu tt muốn tăng tiếp thì mình nghĩ các anh sẽ dừng đạp khi còn> 1400 :joy:.

4 Likes

haha, Nico chứ có phải @Ca_map_bat_day đâu mà múc bds là nó chạy :rofl: anh em không nói gì đâu, đừng lo. cứ chém gió quan điểm vô tư, ai thấy hợp lí thì theo thôi

4 Likes

Hiện tập trung VNM thôi, hôm nào nó ko đỏ là vui rồi. Bđs chắc sắp tăng lại rồi đó.

4 Likes

Khổ em fo vào bds từ tháng 1 nó xô cho say sóng chóng mặt.
Mà trình thấp ko biết lướt nên là đành ôm luôn.

1 Likes

2 Likes

1 Likes

7 Likes

Chắc cungz phải vậy quá. Chứ ko thì giá vốn cao quá

Vậy theo bạn TT đang vào dowtrend?

:blush::blush::blush:

7 Likes

Như vni hôm nay là th này phải ko bạn?

1 Likes

:blush::blush::blush:

4 Likes

@S7even ơiiiii, Em xử lý T+ em LDG như bác nói dc hông dị?

1 Likes

Nếu theo mô hình này thì điểm spring phải có vol nhỏ mà vni hôm nay vol cũng gần 30k tỷ.
Vậy có được coi là điểm spring ko bạn.
Mình hiểu vậy ko biết có đúng điểm spring ko hay là điểm test mới cần có vol nhỏ

2 Likes

Mình cũng vừa nói bên KLL xong.

1 Likes

Đại ý nó là thế này đó ni cô à:

2 Likes

Hì … cũng biết chút xíu thui ko rõ lắm về dòng dầu nhiều… P là dòng đầu cơ, biến động theo giá thế giới nên xuống thất thường… nên ko ai cũng thích chơi hay chơi được dòng này… quan sát thấy tín hiệu dòng dầu chạy thì gas luôn cho trước tín hiệu sơm nhất trươc vài phiên thậm chí 10 phiên… còn tại sao là PVC thì @ANI đã phân tích rồi.

Bên cạnh đó sau nhịp tăng mạnh trước thì dòng P đã rơi vào điều chỉnh và đang tích luỹ trở lại để chuẩn bị cho nhịp mới vì giá dầu chắc chắn ko thể hạ nhiệt mạnh trong thời gian tới mà sẽ duy trì trên mốc 100 USD thời gian dài… mà chỉ cần trên 90 USD là các công ty đã có lợi nhuận cao rồi.

Chém tý thui chả biết đúng ko… nếu chạy thì chúc mừng Nico… nếu ko chạy đừng ném đá nhé… :innocent: :stuck_out_tongue:

Biết cách chơi của Nico là luôn gom cổ trước mỗi chân sóng hay nói cách khác đi trước người khác, chính vì đi trước người khác nên luôn phải chờ đợi lâu hơn người khác nhưng sẽ ăn dầy hơn.

Hiện đang dánh tiền cho DGW và bđs khu công nghiệp LHG sáng nay gia tăng thêm cũng như phải xử lý cổ bđs đang lỗ nên chưa tham gia được dòng này Nico a… hết xiền… ở ngoài đảo nghèo lắm… mò cua bắt cá ăn qua ngày chờ ngày về đất mẹ … :dolphin: :dolphin: :innocent:

11 Likes