Tu viện VSA

Ông @ANI nhận định xem sau bán lẻ hoá chất là thằng nào nữa ngoài e dầu đang dấu hiệu??

1 Likes

Tôi ko phải là chuyên gia nhận định ông ơi.
Chơi trên lập trường của bản thân thôi.
Tôi vẫn kết mấy con cảng, vận tải biển.
Vì thấy giao thương của mình đang phát triển, hàng hoá chất đầy cảng. Dòng này ít lái, mùa cao điểm là Q2 và Q3…nên có tiền thì vẫn ôm đc.

7 Likes

Vậy cũng chuẩn bị cuối tháng gom nhỉ??

1 Likes

Hôm nào ông vễ một bức tranh chỉ có màu tím mà vẫn thể hiện đc nội dung tặng cho ae nhé.

1 Likes

Nghe đồn là ông đi than khắp nơi đúng ko.
Đã vậy thì chơi cổ phiếu Than luôn đi.
Đảm bảo cuối năm thu hoạch đấy

5 Likes

đơn giản mà, chơi 2 con mắt màu tím,chú thích “hậu quả sau khi rắc thính cùng lúc 2 em xênh đẹp” :rofl:

1 Likes

Vậy ông nghe tôi than tới cuối năm luôn!kkk

1 Likes

Gặp gái mà cứ trình bày dài dòng thế này gái nó ngủ mẹ nó mất.
Ngắn gọn là mai lên hay xuống? Đọc xong không biết mai lên hay xuống luôn.

5 Likes

gặp gái thì chỉ có “lên” thôi bác :roll_eyes:

2 Likes

Kệ đi! Nhận đinh u cà với nga ngố còn đánh hết 2022 thì lại lồi mồm ni cô à!kk

3 Likes

chắc gì ka đúng Ni co à,chỉ là một góc nhìn.nhưng gà tui cug quan điểm pô ka,ko thích mấy con hàng kiểu đột biến vậy,nó không có tính bền vững,phải canh liên tục vì nó co thể rơi bất thình lình

2 Likes

Ni cô cần thông tin gì, tui có thể share được tui cấp về dòng Oil.

4 Likes

Thôi thì cùng lắm ni cô bỏ cái dép! Đang lồi mồm rồi lo j

2 Likes

như Ni cô nhạy tin,có thể chơi mấy hàng kiểu đó được

2 Likes

Nó phát hành 120tr cho quỹ SAM của Louis Nguyễn chứ không phải phát hành cho cổ đông đâu ạ. Hạn chế 1 năm giao dịch nữa.

3 Likes

Đánh hay đấy

3 Likes

P là lái quốc gia nên đánh rất tàn bạo. Về thiên thời hiện các cụ ở trên đang siết chặt nên các anh lái này ko dám hoạt động mạnh, mặt khác các cụ cũng chuẩn bị họp TW V nên bác nào cũng ko dám sơ hở. Về địa lợi, tầm vĩ mô thì china đã đong đầy kho từ lâu, hơn nữa hàng xóm đang zero cô vy nên nhu cầu không lớn. Nếu TQ là lái dầu thế giới thì dầu từ Nga sang cũng mất 4 tháng (2 chiều), gần như đứt gãy chuỗi cung ứng. Do đó về ngắn hạn dầu khó lên giá mạnh. Trung hạn thì năng lượng hóa thạch không phải là ưu tiên. Chưa nói đến việc, tinh hoa của tăng giá dầu thì các anh chủ mỏ như Vietsovpetro, PVEP mới là người hưởng lợi, mà các anh này thì đâu có cổ phần. PVD, PVS chỉ làm thuê. BSR bản chất phải có kho chứa lớn mới có lợi thế. Chém thôi nhé, đừng theo.

12 Likes

Hiện nay có dòng máu là đang mạnh Ni cô ơi :joy::joy::joy:. Dòng này mạnh đến nỗi đẩy nhiều nđt ra đảo.

10 Likes

Em hoa mắt quá anh ạ

4 Likes

:rofl::rofl::rofl:

2 Likes