Tu viện VSA

e đang bị kẹt LHG bác ơi, hôm qua nó từ giá tc về đến giá sàn chỉ trong chưa tới 3 phút tg bác ơi. vấn đề này chắc do các đội lái của cty đó nó đang có mâu thuẫn vs nhau nên nhỏ lẻ ở giữa kẹp chết dí. LHG cp trôi nổi đáng bn đâu.

1 Likes

Tin Ở đâu ra vậy bạn?

Chị nico có phương pháp đầu tư hay thật. Số 5% chiến thắng trên ttck. Phải học hỏi chị nico nhiều.

2 Likes

T3 về tk xanh ít nhất 5% là ổn nha Nico, đường nào cũng chỉ cần vậy thôi kkkk

2 Likes

Đường vắng ít người nguy hiểm. Nicole mạnh mẽ. Liked Nicole…

Giá dầu biến động theo giờ theo ngày lúc tăng lúc giảm ở từng thời điểm… Quan trọng chơi cổ dầu nhìn dài hơn với những gì đang diễn ra thì nó khó giảm sâu trong 2, 3 tháng nữa nếu nga ucai còn chiên sự… Mà vẫn neo cao trong 1 thời gian nữa quang mốc 100đô bác ạ. Hơn nữa đánh dòng p nay đánh trong nhịp ngắn hạn theo nhịp vẫn có ăn. Chứ dài hạn thì ko nên.

6 Likes

Giảm nhẹ do giá đô lên cao thôi. Giá xăng, dầu trong nước dự kiến tăng cao, khả năng P bay là rất cao

3 Likes

xăng sắp tăng giá Bác ạ. Cao thủ Nico tính hết zồi không đơn giản đâu :slight_smile:

Những cái này chỉ là ảnh hưởng ngắn hạn thôi bác ạ… Khí mọi chuyện rõ dàng và nđt đã hiểu ra nó sẽ lấy lại nhanh thôi… Fa tốt, vĩ mô có nguồn vốn fdi đang vào rất mạnh, vị trí kcn của họ cũng gần các tuyến giao thông ,… Chờ điểm cân bằng tbg xuống bác ạ. Chứ giờ chất sàn cũng ko bán được. Cứ coi như 1 pha rũ trong trẽn lên thôi.

Lợi nhuận đặt 110 tỉ nhưng các cty tính lợi nhuận 2022 của họ đều trên 300 tỉ đó.

3 Likes

Mềnh vẫn ủng hộ Nico vụ này mà. Cơ mà mềnh ko chơi P (Trừ đợt nổ ct) vì dễ gãy nếu thiên đình can thiệp. Nên vào thì vào nhịp ngắn hạn.

2 Likes

bjo cũng chỉ mong bọn nó trong tuần này thả ra chứ cũng chả biết sao nữa.

1 Likes

Nền 48 đến 50 xây khá chắc, chạm vùng đó cầu vào thôi… Chuẩn bị ít sức mua trung bình gia xuống vè tới đó là giảm 20% rồi

3 Likes

Trêu Nicole chút, đừng giận nhé

1 Likes

sáng nay anh Rồng cũng nhận định em này. hàng anh Rồng thì kn mua thì ok rồi

2 Likes

dễ FS đến hết tuần lắm.

Thanks, Nico, mai đáo hạn roài, thôi hold cash quan sát tiếp :)))

1 Likes

con E L C Nico phiếm nó mạnh thật chứ, đỏ rồi xanh lại liền

3 Likes

Thông tin tích cực cho ae tham khảo :)))

1 Likes

Choài ngửa bụng @@ tại sao nhỉ

Dầu đánh rát thật! @Nicole ổn chứ??đừng nói nay allin số bán dgc nhé?

3 Likes