Tu viện VSA

Khu này diện tích bao nhiêu m2/người vậy bác. Xung quanh nhiều cây xanh lắm phải không? Lại khá yên tĩnh? :smiley:

1 Likes

Rồng lỗ nặng fox ơi ko biết cắt hay sao ta

3 Likes

Nhìn cái avarta là đói bụng rồi, còn cái bánh trung thu nào mượn ăn đỡ đói nào bác.

3 Likes

Định truyền máu cho tây lông à?nay nó múc cật lực đấy

3 Likes

Nếu tây nó múc cật lực thi ngưng bán nha các bác. Nó múc vài bữa là thị trường phi lên đó.

Bán j nữa!nó thành giun kim cũng kệ thôi!

3 Likes

Tôi quan sát thấy Tây hay múc trên đường giá xuống và bán dần trên đường giá lên. Nên cũng chưa cần vội. Nếu vào chọn mã chọn mã chọn ngành, vào thăm dò từng bước.

3 Likes

PVC đó ko cần lo quá đâu bác, nó sàn được thì trần được mà.

3 Likes

H cắt cũng ko ăn thua bà ơi, hay ko thì cắt 1/2 vậy

2 Likes

Tôi được cái khô máu rồi k chảy được nữa! Hàng quân đội hôm qua bà bảo xoá 2 chữ cái ý thấy atc các a lái quyết giữ trận địa lắm! Thêm e bông sợi nữa!

4 Likes

May Nico mua ít, em đang lo Nico tất tay
Đợt rồi Tu huynh về núi lại hay

4 Likes

PVC ngày nào giảm cứ mua thêm 1 ít, tới khi nào nó phi thì thôi, nhìn nó phi là mê luôn đó (mới banh xác dầu khí nên biết)

5 Likes

Kinh nghiệm của mình, ai hỏi mai vni tăng hay giảm cứ trả lời là: không biết. Đoán 1 cp còn khó nữa là cả cái vni.

3 Likes

Hèn j app tôi nay thấy đứng im!xong tẹo chạy thục mạng!kkk

1 Likes

em thấy nay NN múc hơn nửa triệu cổ rồi. Giá 14 cũng là đáy :frowning: giờ bán cũng khó. Còn 2 phiên nữa giữ cũng khó. em đang cầm giá 18 mà hấp hối bữa giờ. Phân vân có nên vào tbg ko đây :frowning:

Chờ lúc nào m tuột quần là nó phi à?kkkk! Để hỏi @Nicole bao giờ có dấu hiệu đó tôi phi vào ké

1 Likes

Hồi trước bắt con PVB, ăn nguyên cây trần, cười như hoa, T3 về lỗ, ẹc. Dầu khí nó thế

4 Likes

Tui cao hơn nữa nha, đã trung bình bớt rồi mà còn cao quá chừng, thôi chắc kệ hết tuần tính tiếp. Cá mập bảo nó hong sao^^

1 Likes

nay em cũng vào con này 200 giá tham chiếu, định bụng đặt giá sàn mà nghĩ chắc ko sàn đâu :joy: chắc đợi T3 về mới dám vô thêm chứ rén quá.

1 Likes

Mai xăng tăng giá sao á!tây lông nó múc plx ròng!chắc để tbg!mịa bọn nhiều tiền nó có đk tbg!

3 Likes