Tu viện VSA

Em chậm chạp lắm, ka mọi người chạy kịp còn em toàn chuyển từ lãi thành lỗ, từ dạo Nico bảo em, em đã muốn full cash làm mẻ mới rồi

3 Likes

Dầu thì ko chơi. Logistic chưa ngắm, để mai ngắm xem. Đang ngắm cả thép và sữa nữa. Thấy NN cũng đang múc.

1 Likes

Sữa đang có thông tin thay đổi chủ tịch HĐQT với hóng họp quốc hội. Chỉ ko biết có vị gì không thôi.

3 Likes

em tò mò vụ sữa nè. bác nghĩ triển vọng tới thế nao? làm sao để tập đoàn to bự đó duy trì tốc độ tăng trưởng

Đoạn tt này đánh mệt quá, tính mềnh lại lười nên đang tính cơ cấu đường dài :)))
À, còn vụ vonfram trên cafeF nữa. Cũng đang ngâm cứu nốt.

3 Likes

Mai bán ít jun cho nó lên đi kung

2 Likes

Jun chưa về Moon ơi :rofl:

2 Likes

@ndt_nguy_hiem_f0 vì nó to bự nên mới đang lăn tăn. Câu chuyện đang ủng hộ, soi char thì đang gần đáy, NN múc nhiều từ cuối tháng 3 đến giờ.

3 Likes

Chưa đọc gì cả xoá tùm lum rùi, ka lại mật báo gì ah

1 Likes

Trời, làm gì có mật gì, ruột gan ka phơi hết trên pic, đang kêu đừng ai tin ảnh hưởng quyết định bên kia kìa

5 Likes

Ôi đọc bài ổng sợ chạy mất dép, mà vấn đề gioè chạy cũng ko xong đây

3 Likes

Phá vỡ hộp, thủng liên tiếp 1430, 1440, 1390. Tin xấu vẫn ra và dự còn tiếp tục ra, theo mềnh thì hiện tại “có thể” coi là đã đi vào downtrend.
Quan điểm của mình là hold cash, ngắm dần những mã đang gần đáy, có câu chuyện tương lai theo gói kích hoạt phục hồi kinh tế (Hi vọng vậy). Giai đoạn này chỉ trade nav nhỏ cho đỡ cơn nghiện nó vật thôi :))
Còn chờ đến bao giờ thì mềnh chệu, để tt trả lời câu hỏi đó :)))
P/s: Quan điểm cá nhân, theo cách đánh an toàn của bản thân. Hi vọng ko làm mất hứng của mọi người.

7 Likes

Em bán máy bay cho bác rồi đấy
Dig em có 100 cổ thôi cũng bán rồi, nhưng dig mới mua e không linh nghiệm :rofl:

3 Likes

Cũng đang ngắm con vonfram giống bác. Mình theo dõi hơn tuần rồi, giá đang giảm nhưng giờ vào con nào cũng sợ. Không biết các anh đạp xong chưa, tuần sau lại nghỉ lễ nữa

3 Likes

Lạc quan nhất là mềnh hi vọng thị trường sẽ tìm 1 điểm cân bằng để sideway tiếp, trong cái hộp đó nhanh nhạy vẫn cá kiếm dc :))) . Sau đó thì đạp tiếp…

3 Likes

Drama gì đấy, hóng với. Đang bục mặt vì project mới :))) , nên đoạn này mới thấy chiên chứng vất vả.

3 Likes

Tin này có ảnh hưởng đến dxg k nico

3 Likes

Đằng nào cũng có ngủ dc đâu :rofl:

4 Likes

Nghe chứ Nico :rofl:

4 Likes

Tâm lý nđt gđ này yếu lắm, chỉ cần 1 động thái đạp của lái dễ nhảy tàu tập thể lắm à :)))
DXG mình vào 1 lần, nhưng ko chịu nổi kiểu úp cổ đông của anh Thìn.

3 Likes