Tu viện VSA

Tốt xấu gì đi viện hết @@

7 Likes

Mạnh dạn dự đoán VNI 1320-1350. Để đây và không chịu trách nhiệm :))))

3 Likes

Chán quá, đã cơ cấu sang hàng sxkd cơ bản cũng không yên. Anh Q úp không sợ bằng các bác úp, ít ra mỗi lần anh ấy úp thì thời gian ngắn hơn và chủ yếu chỉ ảnh hưởng đến hst nhà anh ấy. Giờ thì đi viện toàn bộ. Còn nhà đầu tư gì nữa, thành nhà đầu toi hết rồi hic

7 Likes

Các bác trả nái cho iemmm

7 Likes

VND vẫn là ngôi sao sáng lẻ loi

2 Likes

@Nicole mang ngoại tệ vào cứu thị trường gấp.
Húp được rồi đấy.

7 Likes

Cái sòng bao năm vẫn thế, số ghế chẳng tăng bao nhiêu. Các anh ấy đi rồi đừng níu kéo. Sẽ có anh mới đến kế thừa danh hiệu :pig: thôi bạn

2 Likes

Toàn quân ta diệt quân mình để làm giàu cho nước ngoài. Lần nào tt đi viện thì nn cũng múc cật lực để bao giờ tăng thì xả vào đầu nđt VN huhu

7 Likes

tối qua em định tất tay mà nay tay em bỏ trong tất nhìn tiếp Bác ơi :slight_smile:

3 Likes

Họ vẫn đang múc mới khóc dở cười

5 Likes

Hahaa, mềnh cứ gọi chung là nái chứ anh cũ anh mới ko quan trọng anh ạ. Làm như giờ các anh làm chuột ko làm :pig:

5 Likes

Họ đang tbg đới em kkkkk.
chắc múc tới 10% số cp lưu hành mới tbg xong là có chân trong HDQT :slight_smile:

3 Likes

Mấy hôm sàn sập…NN vẫn mua ròng. Nó khen rẻ…haha
Bà con mình chưa chuẩn bị “chữ” và tâm lý đã tham gia thị trường…nên hay hoảng…tạo ra hiệu ứng dây chuyền

8 Likes

Cả ko kiểm soát cán cân tài chính của mình nựa anh

5 Likes

bán thì mới được là lỗ, ko bán được thì lỗ kiểu gì :joy:

6 Likes

Sữa VN cố lên nào… đã qua tận VN30 rồi mà vận hạn chưa hết. Con nào nước ngoài nó còn mua mạnh thì còn hi vọng.

5 Likes

Cơ hội cho em tất tay với VOS đấy

7 Likes

Vậy giữ hở bác chộm, liệu có đầu tư dài hạn lun được ko ta :thinking: âm ko dám nhìn tk lun

3 Likes

Du lich chạy kìa dah

4 Likes

KKKK sẽ tất tay nhưng để em xem tt như thế nào rồi vào.
vẫn bảo lưu quan điểm sắp tới nó ngon và thơm :slight_smile:

4 Likes