Tu viện VSA

Vậy là nó chưa làm xong!kkk!lo j!cứ vào trang tin bọn nó đăng ngay ý mà!như con cii đó

1 Likes

Ức chế nó dự kiến phát hành 12 sau cổ tức mừ nó đạp đến 13 @@ nổi máu ghê

4 Likes

Múc tiếp!hj

2 Likes

Tiền đâu nữa mà múc @@

2 Likes

Tình trạng chung à?kkk

2 Likes

Cây ngày hnay tôi kì vọng 1 cây stopping volume nhưng chắc phải chờ mai giá đóng cửa vượt
giá của ngày hnay kèm kl lớn là xác nhận đáy. Nhưng k nên giải ngân.
Phiên hnay tích cực là kl lớn. Nhưng đây cũng là chủ đích đạp xuống thôi.
Vì phiên 13 test đẹp thế mà k đi lên thì chắc có mục đích gì phải cho xuống :))
Tôi chờ phiên test lại
Mà sao bác k dùng bar chart ?

12 Likes

Bà gái xinh đẹp, bà ôm bn mà bà cáu vậy? Tui thả trôi kệ xác nó rồi, chắc mai là đáy chứ xuống nữa thì thôi, thành trùn luôn chưa jun gì nữa

8 Likes

E k phải dân TA. Tiện có cái biểu đồ trên máy thôi. Cũng k phải dân FA.

5 Likes

Nhưng em là FA :rofl::rofl::rofl:

8 Likes

FA mới cho dữ liệu mấu chốt vùng mua, TA cho điểm mua phù hợp hơn thôi. Vùng mua mới là quan trọng chứ.

Mình nghĩ vậy có đúng không? Tất nhiên dòng tiền và volume thanh khoản của mã phải đủ lớn mới áp dụng được các tiêu chí trên.

Có những mã giao dịch rất ít. Broker cũng khen là mạnh, siêu mạnh vì không ai muốn bán, nhưng theo quan điểm mình thì đó là những cổ rất dễ bị kẹp khi có biến, thấy chẳng an toàn.

Ngày mới tốt lành!

Hy vọng đáy đợt này quanh đây…

Hy vọng Nicole still around…

12 Likes

Lượn 1 vòng F thấy vắng vẻ quá!chác đáy quanh đây rồi!kk

6 Likes

Chúc ace ngày mới tốt lành. Mong hôm nay thị trường sẽ ổn định.

4 Likes

Mình cũng thuỷ nè, thuỷ khắc thổ, hèn gì mua con pfl nó hành cho lên bờ xuống ruộng🤧

3 Likes

Sao tôi nhìn chart ngày 11/2/2021 bác nhỉ?

2 Likes

vẫn thuộc vùng quá bán, vẫn bám ben bollingger dưới, em ủng hộ ý kiến của bác, ko mua vào lúc này chỉ mua 500 cổ cho chút gia vị, nến doji hôm qua được coi là tín hiệu đảo chiều, nhưng nó cần 4-5 phiên nữa để xác nhận xem đúng TT đi lên ko.

8 Likes

TA hay FA điều được mà bác, cơ bản giờ nhỏ lẻ hay bị úp bô bởi số lượng nhỏ lẻ ko đủ 2 con số lên hiện còn bị upbo chưa cân được cá mập, lái, tương lai hơi xa 1 chút thì sân chơi sẽ thuộc về nhỏ lẻ.

4 Likes

Quan sát kỹ phiên hôm nay, nếu thị trường cầm máu thì có thể nhặt 1 ít

3 Likes

Tui vẫn cho rằng đây là nến giảm, chựng 1,2 phiên, rùi lại giảm nhẹ. Hnay nhúng nhẹ 1.347. Hy vọng không xuống 1.329, 1.311.

Các bác dự đoán VNI hnay thế nào? C.Phủ, Bộ t.chính đang giải cứu.

Hnay có động lực gì để tăng giá?

4 Likes

Nay là thứ Sáu, theo thói quen nó lại xập xình. Tui đi ‘diện bích sám hối’ đây.

4 Likes

thời cơ tốt nhất là 3-4 phiên nữa đừng ham

6 Likes