Tu viện VSA

cảm ơn Bác @Nicole

3 Likes

:wave:

3 Likes

PLP là con sản xuất ổn, nó đang gần như là Công ty duy nhất đang SX mảng đá nhân tạo (nhựa giả đá thì phải), nhưng vì trước dây với APG, mà APG dây với nhà L nên có thời bị vạ lây.
Nó vẫn xuất hàng đều đặn sang Mỹ.

4 Likes

:wave:

1 Likes

chúc mừng Nicole và ANI, VOS tím rồi :slight_smile:

3 Likes

@S7even mảng tiện ích cụ có con nào đang nền chặt không, cho tui xin mấy mã triển vọng.

2 Likes

Con này giá giờ quá đẹp, sx tốt, lãnh đạo cũng tốt. Đây cũng là 1 mã tâm đắc của tôi nhưng có 1 cái hơi xấu là nó quá nhạy với TT. Có điều hiểu rồi thì việc đó không còn là vấn đề nữa.

1 Likes

Đang đơ lag. Ssi có xem đc bảng ko các bác?

1 Likes

xem binh thuong bác ơi

1 Likes

Ssi thấy binh thường ah

1 Likes

Ssi vẫn bt mà

1 Likes

Lịch sử có lặp lại ko ạ?

Nhà mình con skg ổn ko các bác. E đang định kiếm e nào về du lịch

3 Likes

Mình vào và ra đoạn đánh dấu á, vọt nhanh vì dính L, nếu đầu tư lâu dài thì em này ổn.

4 Likes

Vos nó tím rồi

2 Likes

@Moon-cake ơi, tôi vừa bán con jun cái nó trần ngay đấy :rofl: , hy vọng nó trần vài cây cho mọi người về bờ
Giờ hóng hớt thôi

7 Likes

Vậy là nó lên nhờ bà rùi đó, nói chứ sơ lắm vì chiều ko biết về fl ko, bị ám ảnh lắm rùi

5 Likes

Em này ổn, tầm nhìn lãnh đạo cũng tốt, nhà máy mới đã đi vào hoạt động và đang tiếp tục hoàn thành để các dây chuyền mới đi vào sx. Tôi vào đoạn 11 ra 18 sau đó cũng thêm mấy vòng nữa. Ngoài ra thì em ấy còn có cả mỏ đá chất lượng cao là một phần quan trọng của nguyên liệu đầu vào cho sp đá lát sàn. Cầm dài tôi nghĩ em ấy có thể lên 3x được đấy

3 Likes

Vượt Ma200 và hồi lại ko thủng trên khung 5m thì may ra còn yên tâm, ko sẽ giống 13-14/4

6 Likes

Bán hết rồi à Banmai ơi, ka tư vấn à (mình hỏi để nghiên cứu vì nếu ka tư vấn thì mình cũng phải xem xét :blush: )

1 Likes