Tu viện VSA

Cụ chủ bận bỏ lầu qui ẩn rùi, chừng nào dzìa ko có nói

10 Likes

Em chào anh Tu. Nếu sau covid em lẫn lộn nhiều thứ kể cả thời gian nhưng còn nhớ được gì đó chưa xác minh thì hình như hnay Nico bay từ HN => anh Tu lại hội ngộ ở miền Nam sao được

5 Likes

Dạo này đi bụi, đi ẩn thành ra là cái mốt bác nhẩy

5 Likes

Đúng đấy anh. Anh Tu ngừng viết thư tình, và rời núi về lại Tu viện, đó chắc là tín hiệu tạo đáy ngắn hạn rồi

11 Likes

Bác Lục đâu các bác?

6 Likes

Vờ ni nó sẽ hụ còi báo… khi người quay về… :rofl:

7 Likes

Hổng có à nha. Trên núi chán quá tranh thủ lão sư phụ say sỉn, bần đạo phắn về. Còn vụ uýnh lộn kia chưa ngã ngũ

7 Likes

Anh Tu rời đi khá lâu chắc chưa biết, nam nhi ở đây giờ cứ đêm đến là rửa bát nấu cơm, sáng ra nấu cơm rửa bát.

8 Likes

E đã nói t7, CN này thị trường ngừng rơi mà

9 Likes

:wave:

4 Likes

Ý trời. Ý trời!

5 Likes

Quá trùng hợp luôn bác ạ. Thú thật là bữa giờ ko thấy cô ấy lảng vảng trên núi. Chắc ở đâu đó.

5 Likes

Em nhớ kỹ lại thì hình như chuẩn là em nhớ sai thời gian. Mai mới bay.
Trong đúng có sai trong sai có đúng, con covid xịn thật. Khi nghi ngờ mình sai thì lại đúng là sai.

5 Likes

1 tuần bần đạo ko có lên F. Chỉ đi mây về gió gửi thư, ko có nán lại đọc & trả lời còm của các bác. Mong các bác thông cảm

9 Likes

Không có gì đâu ạ, anh Tu xây cái tu viện này thật là thiên thời địa lợi nhân hòa quá!

7 Likes

:wave:

5 Likes

Có bác ghé tu viện vãn cảnh thật là vui cho ae

5 Likes

Gạo trộm lần này chỉ dành đưa ni cô đi tà sữa, shopping đây đó thôi bác ạ. Thị trường này cầm tiền mặt xem các cụ uýnh lộn là hơn cả.

6 Likes

Nhiều người không biết rằng trade T0 là đã cắt lỗ một phần. Khi bán ra là cắt lỗ mà không biết.

8 Likes

@Thaytu_danhchung lần này mang ngân lượng xuống núi là đúng nhịp rồi đó.

6 Likes