Tu viện VSA

Nhanh thật, thoắt cái hết tháng Tư. Chào bác thầy Tu, bác về tháng 5 tươi xanh nhé!

5 Likes

Chắc e đổi nick mới , xem tuần sau QNS với VNM có đỡ bớt được tk em ko, hình như đợt này dòng hàng hoá ít bị ảnh hưởng hả các bác . Chắc do VNM nó cũng rớt kịch biên rồi nên đợt này đỡ rớt hơn những con khác

3 Likes

Chào bác. Bão tố bác vẫn ổn chứ?

3 Likes

Sắp tới @Thaytu_danhchung nhớ chăm sóc Tu viện thường xuyên đấy nhé.
@Nicole vắng nhà là cũng bớt xôm rồi đấy.
Ni cô hay nói, lại nói thẳng nữa…nên Tu Viện rôm rả lắm Tu ơi

11 Likes

Tu huynh hạ Sơn Thiên hạ Thái Bình… ít nhất là 2 ngày tới… :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

Chúc mừng huynh đã đắc đạo chứng trường viết vài bài kinh bình định tạo lập nhé… :grinning_face_with_smiling_eyes: :grinning_face_with_smiling_eyes:

image

14 Likes

Nhất định bác ạ. Đang chờ bả ngoi lên để cám ơn 1 tiếng. Có bả cái tu viện này nó đông vui, mọi ng biết đến nhiêu hơn, tâm nguyện phổ biến vsa của bần đạo cũng dc ké. Ban đầu thấy bả nói chuyện có phần hơi khô khan thấy cũng ko thích lắm, dần dần thấy bả cũng hay hay kkkk

11 Likes

Đem ra đảo chơi với anh em hết bác lục ạ

4 Likes

@Banmai vs bà Bánh bạn tui đâu rùi?

6 Likes

Chào bác Pic chủ, khi xưa thấy bác hùng tâm tráng chí, nay thấy bác tâm bình ý hòa.

Vừa quen vừa không quen, vừa muốn bác như xưa vừa muốn bác như bây giờ kkkk

8 Likes

Bần đạo vẫn thế bác ạ. Chắc do nhập thất mấy hôm, tịnh khẩu nên chưa quen khua môi múa mép trở lại bác ạ. Đôi hôm chắc lại u như kỹ thôi kk

4 Likes

:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Tôi đoán: 1 là bác đã dứt tình sắc d, 2 là tình sắc d làm bác trầm hòa. Tui nói sai tui sẽ sửa hehe.

4 Likes

Tháng 5 có sinh nhật của A7 = sn của iem nha

7 Likes

Số 3 bác ạ

2 Likes

Chào em bé học sinh. Tuần rồi tu huynh đi tu, muội ở đâu thế?

4 Likes

Em ra đảo ạ

4 Likes

Cái anh j đó ảnh nghi ngờ sự vắng mặt của đôi ta kìa. Huynh lên núi, muội ra đảo mà thằng chả cứ nghi ngờ hoài. Thiệt chớ!

4 Likes

Ai nghi kỳ dị?

5 Likes

Bão tố cuồn cuộn, em bị ảnh hưởng nhiều không?

6 Likes

Em bay nửa đời ròi ,huhuhu. Em khổ quá mà. Không ai nương tựa. Huhuhu

13 Likes