Tu viện VSA

Haha! Thế có khi não chị bật cơ chế này thật. Ngày nào cũng phơi phới - tưởng mình hâm cơ ạ

4 Likes

Đúng là đắc đạo rồi. Chốt trên nóc luôn. Tôi mồm cứ leo lẻo khuyên người khác, vậy mà phải chốt tcm giá 73-74.

7 Likes

Ố kề…

2 Likes

Thấy ko có tin gì gọi là tốt thứ 2 sẽ ra sao ta

4 Likes

Xanh tím cả tháng rùi mà vẫn súp lơ.

10 Likes

Lần trước hụt 1 lần bác ạ. Lần này ghét quá quyết tâm chốt lấy hên chứ chả tài cán gì đâu bác. Chốt xong nó quay đầu giảm, vô tình lại trở thành người tài giỏi há há.

8 Likes

20220423_104912
20220423_104915
Quay tay với cọ vẽ bác thái ơi

10 Likes

Ối…ông ở gần Đà lạt à…

3 Likes

Vẫn như cũ. Sáng xanh nhẹ, chiều xanh …
lơ.

4 Likes

Oa bác đừng làm em sợ

1 Likes

Mai xanh sài gòn mình trồng cũng nhìu bông lắm nà bác.

20220423_122509

8 Likes

Wow. Miền tây sông nước hả bác? Yêu quá.

4 Likes

Làng bè nhơn trạch á Tu

5 Likes

Tui tuổi chứng 1,5 tháng, lời 40% sau đó âm 50%, học được mấy thuật ngữ bổng, khe, đáy, váy, tự thấy mình may mắn khi được trải nghiệm giông bão thế này từ rất sớm. Rất nhiều người khuyên tui giữ tiền từ 2-3 tuần trước cơ bác ạ, mà tui cứ lì lợm, tự làm tự chịu chẳng đổ lỗi số mệnh gì cả.
Thi thoảng vào F nghe bà con bàn luận cũng dzui. Thành thực xin lỗi mấy bức thư tình của bác nhiều chữ quá nên tui không đọc nổi, mà có đọc cũng chả hiểu quái gì.
Vẫn còn thấy trò này thú vị bác ạ, chắc tại tui lạc vào KKL quá sớm nên lúc nào cũng cảm thấy yêu đời.

Vài dòng tâm sự, tui chơi bằng tiền nhàn rỗi nên cũng đỡ phần áp lực đỏ xanh. Chúc bác tháng mới thành tựu mới.

17 Likes

Đang nhậu ở Cần Giờ hả bác @Thaisupaaa

2 Likes

Làng bè Nhơn Trạch á bác. Chổ này mà tổ chức off Tu viện ngon à nhen. :beers:

5 Likes

Bác đánh bắt xa bờ à :slight_smile:
ăn trứng cút bổ sung cơ đấy kkkk

2 Likes

Thay thế hàng có sẵn đoạn này bác ơi. :rofl::rofl:

4 Likes

kkkkk ra ngoài nhớ thêm tôm, cua, ghẹ bổ sung canxi cho xương chắc khỏe nha, nghề này nó bạc lắm, không khỏe là bị đào thải ngay :slight_smile:

4 Likes

Làm gì thì làm chứ sức khỏe vẫn là trên hết bác…

2 Likes