Tu viện VSA

Lưu cái lưng thì lưu làm gì hả ông Thái

1 Likes

@ANI bác show lên để test thử phải chính chủ không nhé, không ổng lại bảo bác không nhớ ổng

3 Likes

Sợ up lên ae người quen biết thua lỗ thương quá lại bơm cho tiền đè chết người bác ạ, sợ lắm ý. Nhỡ thật rồi lại phải giàu

6 Likes

Oa chơi kì sao lại úp lại @@

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:
xoá ngay mà, làm gì có người ngoài tt ck coi được. mà người trong tt thì biết rồi,giờ cũng ở xã đảo, đồng cảm hết :laughing:

3 Likes

:stuck_out_tongue:

1 Likes

Tùy duyên thôi bác, được biết mặt anh em nào thì là cái duyên, mình nhớ hình chứ không lưu nên không cần tới tool hỗ trợ để tóm các bác :smiley:

3 Likes

Ae ck lại đông mới bỏ xừ ạ, thường rải nợ khắp nơi, giả vờ làm ăn tốt, h mà biết lại cũng chuẩn bị ăn bằng nần thì ae đến cửa chúc mừng tiếp cả ngày bác ơi

2 Likes

:triumph:

1 Likes

Có cần gỡ xuống ko…haha

Đừng chọc tui ấy nha

2 Likes

Hiện tại là đám chứng sĩ thua lỗ giai đoạn này còn về sau ai biết được, vạn sự khởi đầu nan mà.
Anh em còn vào lên chém thì vẫn còn sức sống, trong khó khăn mới biết lòng nhau :slight_smile:

4 Likes

Chọc đâu…xoá rồi đấy.
Để lâu…cho nh ae khác đỡ hỏi…sao bà chưa show :sunglasses:

Xời ông mà ý tốt dzị ah @@@@

2 Likes

Hoàn toàn là vậy
Ko có ý gì xấu nha
Cũng ko hề mang hình ảnh ng khác đi đấu giá…haha

2 Likes

Đừng giận bác ANI bạn @Moon-cake à, bác ấy ghẹo tí thôi.

3 Likes

bình tĩnh đi bánh … bèo, nên suy nghĩ tích cực trong mọi hoàn cảnh, biết đâu như @Foxx nói ở trên, lỡ có người cám cảnh nuôi trùn đất mong một ngày hoá rồng của bánh, lại bơm tiền cho thì ngập mồm :smiley:

4 Likes

Nói chứ để tui show thiệt 5 giây nhen…

5 Likes

Thôi con trùng chỉ đó nó chắc lâu nó mới lại làm rồng @@. Chờ xem sau, ko thì cuối năm xuất bán nuôi cá 7 màu

4 Likes

Ông cho ae ăn mầm đá à

3 Likes