Tu viện VSA

pôka bảo cầm tiền ngồi im, kẹp bi thì tự tim cách tính, nếu cần hold lâu dài, không thì cắt

2 Likes

Chờ một hai phiên nữa xem thế nào, giờ full cổ nên kệ thui^*

5 Likes

Ai đây huynh

Bô ca hơi bi quan! một số lại hơi lạc quan!tôi thì nghĩ ngắn hạn sẽ tăng k đáng kể và còn rơi!mặc dù đang full cổ

3 Likes

Sợ đợt này có lên lại cũng ko nhiều vì các đoi lái bị rụt vòi ít nhiều

3 Likes

Gia đình chú thím @Thaisupaaa đó.

3 Likes

Ca kệ thôi!xem đáy nó chỗ nào! giờ kiếm xèng đã

1 Likes

Cổ bđs qua tuần chắc sẽ tăng mạnh. Các cổ dòng khác có thể nhúng 1-2 nhịp theo đà giảm thị trường rồi lên lại.

Dạo 1 vòng các hội nhóm thì thấy quan điểm là vậy. Chắc sẽ không phá mốc 13xx

Nó nồ no… l​:crazy_face::crazy_face::crazy_face:

2 Likes

Ồ, em không ngờ bác Thái ngôn ngữ teen vậy

3 Likes

Đang hi vọng bds sóng hồi hoặc sóng nhỏ ^^ chời ơi rớt nữa chắc tèo mất

2 Likes

Mới qua teen có tẹo mà … hic hic…

6 Likes

nó rơi vì tiền bị rút đi, hết nhân tố để kéo thêm tiền vô rồi. F0 tham gia nhiều, nhưng mỗi f0 nắm ko bao nhiêu tiền. chỉ có dòng f0 là dân chơi bds thì mới cầm vốn lớn vô tt. giờ dí oánh bds như con hủi thế, họ rút hết ra ngoài rồi. phải là một sự kiện gì hoành tráng như nâng hạng thì may ra mới lên tiếp.

6 Likes

Nếu không tin gì xấu thì chắc chắn bđs sẽ tăng mạnh lại vài nhịp. Các cổ nóng sẽ ce ngày trong phiên đầu.

Nhìn chung đến giờ các tin ra đều là khá ổn cho bđs: 2 CTY đấu giá muốn trả tiền thêm 100 tỷ để thể hiện quyết tâm, techcom cũng nói ưu tiên cho vay bđs,…

Mình nghĩ thị trường đã hình thành đáy ngắn hạn cho dòng bđs rồi

2 Likes

Chính phủ đã xác nhận chủ trương nâng hạn rồi mà

1 Likes

Nó vào thế rùi ko thể giống 2 bạn kia^^. Gương to đùng sao dám bỏ, mà nếu bỏ thì tt đi bụi.
Vấn đề là 3.8k ty mừ giờ có 100ty chẹp, chậm nộp đã là một con số ko nhỏ

4 Likes

Không hiểu lắm comment này á. Thế nào? 2 bạn nào?

Moon nói rõ hơn được không?

Bác Tu bao tuổi hả huynh

ông cho tui cái link được không, sáng giờ đọc báo thấy chung chung mà. chủ trương nâng hạng thì nó từ lâu, mấy ổng cứ đem ra nhai đi nhai lại mà chả thấy cái plan cụ thể

3X… X nhỏ
Huynh đoán vậy…haha
Vì nghe Ni cô bảo Tu còn non…để cho Tu tập trung tu