Tu viện VSA

Jun rồi sẽ thành rồng . Kể cả bg tt nó có làm sao ko sợ. Mua ở vùng trên cao ngoài 20 mới sợ nhé. Yên tâm!

1 Likes

Nhiềunguoi mua những con khác mà giá vốn hoá ở mức cao mới sợ.vì bị áp lưc đt bị chi phối bởi tâm lý ko biết cty làm ăn có hiệu quả bg mơi về bờ. A thấy đt vào rồng đất là chuẩn.

1 Likes

Bây giờ mình ngồi chờ và cho cty họ hiện thực hoá mà mình kỳ vọng

1 Likes

Liều ăn nhiều, lướt T0 giảm giá vốn rồi thử xanh chín 1 phen xem sao đi nàng. Biết đâu may mắn của năm nay lại đổ hết vào đợt này thì sao… Tui phân tích hết thiệt hơn, rồi tôi chọn cái mình thích và ngồi chờ kết quả thôi

4 Likes

Coi chừng có món cáo giả cầy hoặc cáo xào lăn bác ạ.

1 Likes

E thủ sẵn riềng sả buộc quanh người rồi, h đen nhất thì ít ra e cũng thành đc món ngon đủ gia vị, ko đến nỗi bị chê nhạt thịt ko ngon bác ạ

4 Likes

Bần đạo ăn chay nhưng lần này thử xem nó vị thế nào há há

3 Likes

Ko phải xanh chín. Bg e có thể tìm hiểu rồng thông qua hội nhóm biết sơ qua kế hoạch năm, triển khai dự án,nó có những dự án ở đâu.tập làm ndt chuyên nghiêp . Ko gì phải sợ

Cơ bản e cũng nav nhỏ, chơi vui ko ảnh hưởng nhiều vì xác định thử hết để biết tt, các bác nav to thì đừng theo e, chit dở

5 Likes

E tìm hiểu hết ạ, nên e cũng ko có sợ bác

1 Likes

Như a nói ơ trên những thằng vốn hoá lớnmoi rủi ro. A là f0 đt dc 1 năm nhưng kiểu gì cũng vấp ngã, mà mình tự trưởng thành thôi.

1 Likes

Muốn viết vài dòng khuyên mọi người tự tin bình tĩnh. Mà thôi, xóa app, cắt mạng, không xem tin vài năm là ổn thôi mà. Việc gì đến cũng phải đến thôi…

3 Likes

@Nicole; @Nicole; @Nicole

5 Likes

Mai trúng số lấy xiên trung bình giá nào ^^. Chỉ có điều ko biết dò vé số @@

9 Likes

Nicole chuyển sang nhà bác Jean rồi bác Tu ơi :sweat_smile:

6 Likes

Bác Tu bệnh rùi, tương tư oài

4 Likes

Trúng đi du lịch the Moon xong quay về tbg chắc vẫn kịp bác ạ

2 Likes

Mua cổ thì tin vào cổ mình đã mua, đứng núi này trông núi nọ cụt vốn