Tu viện VSA

Chim bay lên trời, giun chui xuống đất, cá sấu trốn trong đầm, … Những con có lợi thế vẫn sống được mà. Chính vì thế mà sau mỗi lần cháy rừng thì sự sống lại trở lại mạnh mẽ hơn. Những con sống sót qua vụ cháy sẽ càng khôn hơn, mạnh mẽ hơn :yum:

8 Likes

Ka đã được sống trong dowtrend thì cũng phải để mấy huynh đệ được hưởng cảm giác đó chứ :joy:. Cứ thấy nguy hiểm là cấm mấy thằng đệ cứng đầu chơi là không được nhe :yum:

9 Likes

Biết là ka lo cho huynh đệ vì thấy nguy hiểm, vì đã có thời đổ máu. Nhưng ae thì chưa trải qua, cũng muốn trải nghiệm vị đắng của “chứng tình” xem có bị “ngây dại” không đó mà :yum:

5 Likes

Cảm ơn ka nhé. Mà lỡ có banh xác thì về bán thân cho mấy muội trên KLL chứ ko giề ka :slightly_smiling_face:. Bán thân có xiền thì lại theo ka chiến tiếp. Không lo lầu mình vắng sau đợt này đâu :rofl:

10 Likes

Lầu ka bàn chuyện chính sự toàn khách hầm bà lằng vào phá quấy, may có Tu viện ấm cúng, kiểu như cái nhà nhỏ phía sau, cho anh em thân thiết vào vui chơi, động viên nhau ka ạ

8 Likes

Đúng đó. Bên lầu nhiều khách mang sẵn mắm tôm qua chơi với kaka nên anh chị em đọc tút đau sủ. Bên sân chùa của thầy tu lại ấm áp quây tụ anh em.

4 Likes

Thân huynh ai mua mà bán, có khi hô 500 FLC ce còn chê đắt ý :crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Huynh ấy giấu mặt đã show đâu, chờ show xem nhỡ ngon dzai thì cũng xem xét chớ

4 Likes

Ơ chưa show à, thế bỏ xừ, có khi lại mua đc cổ tốt giá bèo mà bỏ qua. Show đi huynh @FalconX ơi, ce còn biết đường đặt lệnh. Biết đâu trần ngay ATO

4 Likes

Anh ấy show rồi đó Ban Mai :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth: c ko nhớ ở đâu nhưng c nhìn qua là nhớ rồi. Cơ bản là khẩu trang che hết chỉ còn hai mắt.

6 Likes

Vậy là show khẩu trang à bác?

3 Likes

Show khẩu trang và tóc hot trend thời covid

5 Likes

Đấy, bảo show là trốn tiệt rồi kìa

3 Likes

Mắt to, lông mày dày đậm, cũng có thể mũi cao (khẩu trang che hết rồi chỉ đoán mũi cao)

3 Likes

Lần trc show cũng như ko show, giờ các em dí đến cùng trời cuối đất xem có tím nổi ko nha

5 Likes

Anh em thua qúa nên ngại chường mặt ra thôi, chứ khi nào thắng lại hùng dũng show 10 cái răng :smiley:

6 Likes

Tư duy ngu ngốc đâm đầu vào bụi rậm của Huynh muội ta giống nhau quá. Nhưng theo e thấy trong các phim Mẽo thì sau khi trải qua thử thách mà ai cũng cản (vì thấy quá ngu), rồi tình huống ngàn cân treo sợi tóc, main actor sẽ chỉ suýt chết mà ko chết, rồi nhận đc kho báu to nhất quả đất/vùng đất xanh nhất sa mạc/cứu đc cả thế giới … vân vân và mây mây :rofl::rofl::rofl: Vậy nên cứ thử một lần xem sao huynh ạ. Mọi việc rồi sẽ ổn, nếu chưa ổn tức là chưa hết phim thôi

8 Likes

Nói tóm lại là chưa hết film, chưa 6h30 chiều là chưa biết

6 Likes

Chuẩn quá bác ơi, e tính thích mạo hiểm, nên e thử 1 lần xem sao. Đằng nào cũng miệng vực gần 50% nav rồi, đánh cược một ván biết đâu có thằng kéo về bờ

6 Likes

Cùng xem quả film Mẽo ở Vịt Ngan này như nào nhé. Mình thì có cái lý luận vĩ mô của mình, trong giai đoạn này tưởng hơi ngáo đá :)) Cẩn thận luôn tốt, lạc quan cũng cần, tóm lại chơi cái chứng này xong người nó tâm thần phân liệt quá.

5 Likes