Tu viện VSA

Có oánh thì oánh du kích nha bác. Địch nó chơi rocket ko đó.

7 Likes

Chúc ace tu viện tuần mới gặp nhiều may mắn và có những quyết định sáng suốt.

5 Likes

Dù bị tra trấn, nhất quyết ko khai (than vãn).
Muội phải vượt qua chính mình trước nhé…haha

6 Likes

Công an tới, thà chết cũng không khai hai thằng trong đống rơm

7 Likes

Thầy Tu rất thích hợp để hoạt động chìm đấy. Ko ai nỡ nặng tay với người tu tâm…
Có biến là thầy gõ mõ liên hồi nhé :grinning:

7 Likes

Cho đám phái sau nắp tiếp^^

5 Likes

Luyện trước với nhau vài ba cái tín hiệu nhé anh Tu

2 Likes

:rofl::rofl::rofl: ơ lại bị đúng (nay đổi từ, cho nó khách quan anh chủ xóm Liều ạ)

3 Likes

Lý thuyết là vậy, nhưng nhiều khi du kích hi sinh, mõ cũng kêu rồi, nhưng ở xóm Liều nên đám phía sau nghe mõ xong lại vẫn xung phonggg

4 Likes

Chị nhớ nhớ ngó ngó viết đủ từ đừng coá thành xóm lều nha nha ^^

6 Likes

C nhớ kỹ rồi, từ Lều ra Đê nhanh lắm nên phải viết cẩn thận

6 Likes

Ý tưởng nhen nhóm thôi, vẫn chưa đủ để lập XÓM. Vẫn đang đơn độc em ơi :joy:.
Xã hội loạn lạc, dễ mất mạng lắm, mình ko nỡ lôi kéo. Nên phải tìm đc người tự nguyện.

5 Likes

Liều mà thành Lều là mệt đấy nhỉ :sweat_smile:

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ, suôn sẻ nhé :purple_heart: :purple_heart:

8 Likes

em có 5tr, xin tham gia xóm liều :joy: :joy:

7 Likes

Cái tên Xóm Liều hay Xóm Dại hay hơn bác nhỉ?
Tu hạ thấy các cao nhân đang ngồi ngoài, nào trà, nào cà phê, nào thuốc lá, xì gà, có khi cả…á phịn.
Họ đang trầm ngâm suy tính xem sắp tới sẽ hành động ra sao, huy động quân lương thế nào, đâu sẽ là thung lũng tình yêu để họ gửi gắm tình cảm.
Họ có chút ý tốt muốn nhắn gửi những người ở lại hãy thận trọng, những gì nên làm và những gì không nên làm lúc này.
Tụ hạ có đôi lời trong lúc gõ mõ tụng kinh, có gì không phải mong các bác thứ lỗi.

8 Likes

Đúng đấy ko sai anh ạ, anh chủ xóm Liều @ANI nếu anh để ý thì cũng là người rất cẩn trọng, chỉn chu. Nên cái Liều của anh ấy cũng nhìn ngang ngó dọc, liếc - nháy - nương tựa bảo kê (theo tâm linh em thấy thế)

8 Likes

Tu cứ gõ mõ tụng kinh. Tại hạ sẽ mài dao bên cạnh.

Chúng ta cùng cảnh chừng để Xóm Liều làm đại nghiệp vậy. Biết đâu sau này cũng được ghi danh.

Ghi nhớ: Công an có tới thì chúng ta vẫn tiếp tục gõ mõ, mài dao,… đừng manh động.

6 Likes

Liều chứ ko phải làm bừa đâu thầy Tu nhé.
Vẫn nghe lời phật dạy :kissing_heart:

7 Likes

Tu hạ sẽ hiến tặng hẳn 1 khu đất 5 hecta của tu viện cho bác ANI dựng xóm liều. Bác cứ tự nhiên xây cất nhá.

7 Likes

Ôi…ngon quá.
Bán mảnh đất này luôn…đỡ phải liều…haha

6 Likes