Tu viện VSA

Chìm sâu quá, cũng giơ tay rồi đấy bác Gà, bác phải lặn xuống mới thấy các anh em chứ đứng trên bờ nhìn sao được :smiley:

5 Likes

Sáng đầu tuần bận bù đầu, trưa mới mở bảng điện xem 1 cái. Cá nhân mình vẫn chưa thấy gì bất ổn cả, vờ ni bay 33 điểm nhưng những con đã zerosum vẫn loanh quanh ở 1 vùng hẹp, những mã vừa rời đỉnh (bán lẻ, thủy sản, công nghệ, phân) bị chỉnh mạnh :)))

2 Likes

Có j đâu mà quýnh các bác nhỉ ??kkkk!chỉnh sâu nữa bật cho mạnh

4 Likes

có đâu, gà cũng sặc tiết rồi, mà ngoi lên đùa tí cho vui, vài bữa đâu lại vào đó mà, “gởi tạm” tiền ở sòng, vài bữa tính cả vốn lẫn lãi :smiley:

7 Likes

Vào chứng toàn thấy ăn cháo, chưa đc miếng sashimi nào giống bác @Thaisupaaa , thôi e mời cả nhà món vietnamese sashimi Sứa đỏ vs bún đậu mắm tôm, ăn cho lại sức đặng còn gồng lỗ ạ

10 Likes

:wave:

6 Likes

Đồ chay mà làm như thật bác nhỉ

1 Likes

ối, thảm vậy sao @Foxx , sức chịu đừng kém vậy, mới có 2 tuần thôi mà chuyển qua ăn chay rồi, thêm tuần nữa chắc uống nước cầm hơi :rofl:

4 Likes

Sứa đỏ mà chay đâu huynh, đắt hơn cả thịt ý hichic, thêm nem rán, chả cốm nữa đó nha… chứng mới toàn cho e ăn cháo hoa uống nước lã nè

7 Likes

ủa, thấy mấy miếng cà chua, tưởng đồ giả, ông Tu lại bảo đồ chay :smiley:
thế còn nuốt được là vui rồi, tưởng buồn quá bỏ ăn :laughing:

6 Likes

Ăn vẫn ngon thế này còn lâu mới “chết”…haha

4 Likes

Giờ hoàng đạo 13-15h.
Khánh thành xóm Liều trong Tu Viện

7 Likes

Có cần thêm 5 Hecta nữa ko bác?

4 Likes

Thầy đòi lại đất thì ae ở đâu???

4 Likes

Vừa họp xong ra nhìn F trc khi nhìn bảng. Đọc trúng câu này. Chúc mừng khánh thành, buôn may bán đắt, giờ anh mở xóm chưa chắc em có online nên chúc trước nhé anh. Đợi ngày xóm Liều lên hạng.

9 Likes

công chứng vi bằng jj đó chắc ổn bác nhỉ

4 Likes

Ko cắt khẩu
Vẫn hoạt động trong Tu viện cho được bề trên che chở…haha

6 Likes

Chiều nay về 1320 tu hạ tặng bác luôn, sang tên công chứng luôn

5 Likes

Cho cũng ko nhận :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

3 Likes

Thời này đất đang căng, ai chơi vi bằng anh Tu ơi. Mà anh @ANI : công nhận ngay cái địa chỉ đã thật uy tín & an nhiên rồi í. Xóm Liều trong Tu Viện.

7 Likes