Tu viện VSA

@Thaytu_danhchung @Banmai bữa anh em mình chê con văn phú, giờ nó là con giữ giá nhất :smiley: giờ chỉ ước cầm 100% nav em nó hichic

6 Likes

Đang tém tém, nai nịt gọn gàng… chờ ngày hồi hộp quá…

6 Likes

@ANI bữa giờ ko để ý cái kế hoạch xóm liều của bác. tổ chức ở góc tu viện hay sang vùng khác đấy? có cái watchlist chưa vậy

6 Likes

Các bác nhà mềnh… yếu quá anh nhỉ. Cứ đạp xong cho tây múc rồi chờ khi dân ta vào tây lại úp cho. Máu đổ lần 2

5 Likes

Đi lên ko có cầu. Các bác cẩn thận chớ mần lìu nha.

10 Likes

Cưa mỗi ngày mấy chục còn oải hơn thà nó đạp dòng tiền thấy béo nhảy vào

5 Likes

Sáng nay tui lại đào jun bác chộm ah :frowning:

4 Likes

Hồi là táng hết

3 Likes

Ý em là các ông kiểu ko lường được hòn tuyết lăn đến mức độ này, cũng ko cầm máu được, cứ rơi để tây vào xơi, thì thua rồi, cạn lời.

8 Likes

Hic. Chart quen thuộc nửa tháng nay đây…ám ảnh quá thầy ạ

3 Likes

Công nhận sức hút của thấy tu ghê thật :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:

8 Likes

TT còn non trẻ, NĐT tâm lý yếu cũng là nguyên nhân. Nhưng muốn trưởng thành thì vài cú ngã sml là cần thiết :)))

5 Likes

Nam châm đậu hũ bác ạ hahahaha

5 Likes

:ok_woman: :bowing_woman:

3 Likes

Lên nào jun, rồng ko làm jun xấu lắm

7 Likes

wow… lên là lên là lên?

5 Likes

Sợ …mất =))

1 Likes

Sáng tôi cũng đào đc ít Jun lơ, giảm giá vốn rồi