Tu viện VSA

@Thaytu_danhchung cứ gõ mõ cầu an cho ae Tu Viện nhé

4 Likes

sẵn sàng. 2 tay 2 chân luôn. Lời lãi nhớ bỏ tiền xâu vô thùng phước sương bác nhá

5 Likes

Ừa, 80% phía trước đầy nguy hiểm … không biết đâu là bờ

1 Likes

Lướt T0 mà huynh chứ h ko có xèng nhiều ôm tiếp đâu, mà ôm cũng run bỏ xừ

2 Likes

Nàng Trăng giờ là tay đảo hàng T0 thượng thừa rồi :)))

4 Likes

Hic oan quá vì kẹp hàng nên tui cũng liều luôn^^

2 Likes

21/04/2022
Screenshot 2022-04-26 143322
26/04/2022
Để đây cho nhiều màu

10 Likes

bác Nico ở xa nhưng vẫn chúc mừng bác, PVC cũng tím tái

3 Likes

Có phải Thầy đây không, hay người quen :)))
Capture

5 Likes

Thời loạn lạc…thị trường có lên có xuống.
Anh em cũng đừng tính chi 1 2 phiên.
Lúc TT giảm sâu, đừng bi quan. Mà phải nhìn thấy có thêm nhiều cơ hội mới.
:sunglasses::sunglasses::sunglasses:

13 Likes

anh hàng xóm

7 Likes

Mai chúng sọt cho lại thủng bụng hết cái tu viện bác ạ

6 Likes

Nếu nó dao động to như vậy lướt t0 tiếp đó, tìm đường về bờ sớm hơn và cũng tránh rủi ro thị trường sw giá thấp

7 Likes

Cứ dao động nến lớn thì cứ đảo T0 đi, luyện tay, số cổ không đổi, giảm thiệt hại, lại có cash :)))

5 Likes

Chuẩn luôn bác, luyện này cũng là cách nhận biết cần làm gì lúc nào hơn. Như đợt tháng 1 e mới vào chỉ ngồi trố mắt nhìn thôi, bị điện giật đơ luôn ko biết phải làm gì

5 Likes

Lưu ý, tùy thời thế có thể mua trc bán sau nhé. Hôm nay sáng mình múc GEX sàn, chiều bán ATC.

3 Likes

Vâng ạ, thì e cũng mua trước bán sau mà bác, chỉ khi nào đầu phiên tím thì mới tính bán trước mua sau thôi ạ

2 Likes

rồi, xanh tím hết, lại mơ mộng, lại húc,múc, xúc ăn bằng nần :rofl:

3 Likes

Trong con mắt híp của tui… hôm nay chưa nói lên được gì cả. Quan trọng VNI vẫn không có dòng tiền của các anh, TT không bền vững… mai có thể quán tính tăng … nhưng tui vẫn đứng ngoài bác Á Nì ơi.

6 Likes

Tu đệ chỉ thấy họ chơi hay, thách thức phán đoán của mình. Cái này thì cũng bình thường vì họ có cái lợi thế nhìn thấy cả hai phía của thị trường. Đúng như bác nói là phiên hôm nay chưa nói dc điều gì. Cũng mong nó úp sơ sơ một vài phiên để nhiều bác thoát ra đỡ lỗ chứ cũng không dám mong gì nhiều.

10 Likes