Tu viện VSA

em ko rõ bác, chắc cô ấy mua giá cũng khá cao, trên 14

1 Likes

Bác luận quẻ giỏi hơn tui, luận quẻ tốn năng lượng lắm hehe.

Đất này phải có thêm đại ca uppo, nico, luctieuphung, ani giữ nhịp, nếu không ông chủ đất dễ bề phóng đãng, đi xa đường đạo kkk. Nói vui nhưng thật lòng, bác chủ đừng tự ái nhé.:relaxed::blush::scream::grin:

4 Likes

Thời gian là con dao 2 lưỡi 1 phá đỉnh 2 phá đáy, trước khi mua xem nội tại doanh nghiệp để xét đến yếu tố đầu tư, hay đầu cơ, Vốn lớn cần chia 2: 50 % cp, %50 cash để TH xấu xảy ra có nước giải quyết. Đừng ngủ quên trong chiến thắng, trước em cũng biết bác này trong pic của bác Khoai.

4 Likes

haiz ai biết nó có về 1200 ko , cắt rồi thì thôi bác nhắc làm gì

1 Likes

Túm lại, sang tháng 5, 6 bác thấy nhóm ngành nào có thiên thời lợi thế? Đàm luận đê các bác.

3 Likes

Tôi vote cho du lịch và điện (tôi chọn PC1). Không biết các bác thế nào. Cùng bàn luận để có list sẵn đi các bác.

4 Likes

BĐS CN vẫn tiềm năng.
KBC, ITA đã rõ.
Có con LHG – là một ông lớn BĐS CN ở Long An, tỉnh này đang thu hút mạnh nhé.
Gần đây LHG đã rơi rất mạnh, giờ có biểu hiện của đáy rồi … anh em tham khảo nhé.

10 Likes

Mới đó, ITA tím rồi,
LHG từ đỏ sang xanh :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face:

5 Likes

nếu k down trend thì em nghĩ bank kéo VNI, em đang ngắm MBB với VPB :smiley:

Y tá đợt này e thấy hồi khỏe hơn mấy con kia

2 Likes

Lương thực, vận tải biển, BĐS công nghiệp, …

4 Likes

LHG cũng trong list theo dõi đặc biệt của em. Nhốt mấy phiên sàn rồi giờ giá đẹp, gần đây tây mua cũng nhiều.

3 Likes

Huynh ơi huynh thấy HBC ổn k ạ? VGI nữa. E đang tìm hiểu 2 bạn này nhưng có vẻ VGI sẽ chỉ có sóng ngắn, giữ dài hạn thôi

3 Likes

BCG có được k các bác

ổn em nhé

1 Likes

HBC thông tin kế hoạch lợi nhuận khá tích cực, có tín hiệu tạo đáy, trong ngắn hạn khả năng cao có cản vùng 22.x . Mình nghĩ khả năng quay đầu tạo đáy 2 test lại vùng 18.x mới lên tiếp.
Capture

4 Likes

BCG, TCD ae nhà nó…ổn

3 Likes

Anh em lưu ý nhé. Mình vẫn thiên về cảng biển, hàng xuất khẩu.
https://vietstock.vn/2022/04/cuoc-khung-hoang-cung-ung-toan-cau-tro-lai-775-958720.htm

3 Likes

LHG sao mấy phiên trước sàn thế bác.

Loạt sếp lớn từ nhiệm trước ĐHCĐ, kế hoạch lợi nhuận thấp, và áp lực từ ttck chung. Mình thấy nó đang rất yếu so với KBC, ITA. Nhưng mà trong nguy có cơ, liều ăn nhiều, biết đâu được :)))

2 Likes