Tu viện VSA

Lình xình thế này chiều dễ nhúng sâu lắm à.

4 Likes

Công nhận hai ong này máu thiệt @vkccc @F0timthuyentruong

4 Likes

khả năng cao sẽ lình xinh ở giai đoạn này nến cuối tuần, cuối tháng, trong 2 tháng tiếp theo có thể về 1420-1450

5 Likes

Qua đây làm loạn chỗ tu hành là cũng mệt phết bác ạ. Bát nhã ba la mật của bần đạo chắc cũng chả thấm thía gì đâu.

4 Likes

Mấy chú chim nhỏ đó để giữ lửa thôi.

2 Likes

Em thắc mắc, cái này nhìn vol thấp cũng có thể xét “ko có cung” (hết người bán) chứ hả bác Tu? Bác dựa thêm chỉ số nào để kết luận là ko có cầu ạ? :thinking: :thinking:

2 Likes

Thê thôi đừng bàn về 2 con hư hỏng của chúng nó nữa. Thích hold to die, target 10 năm thì kệ chúng nó thôi.

3 Likes

Về kỹ thuật thì nó đang quanh quẩn mức kháng cự. với tình trạng ko có cầu như hiện tại thì khả năng không vượt được & quay đầu đi xuống là rất cao bác ạ

2 Likes

Vol thấp có 2 trường hợp đúng như bác nói, có thể suy luận là cạn cung hoặc không cầu. Vol là hoạt động, hoạt động ở đây chủ yếu là hoạt động của các nhà chuyên nghiệp. Vol thấp cho thấy họ ít hoặc không tham gia thị trường. Cung cầu ở đây bác chú ý là chủ yếu nói đến lực cung và lực cầu chuyên nghiệp. Thông thường, đạp xuống vol thấp thì có thể xem là cạn cung, kéo lên vol thấp có thể xem là không có cầu. Cái này thì chỉ là nói chung chung, còn phải quan sát nữa bác ạ.

8 Likes

Đúng 1 nửa ak bác :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Ah vậy ổng thuộc nửa vời^^

3 Likes

Nếu vậy em thấy nó đang đạp xuống + vol thấp <=> cạn cung mà ta :joy:

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Kiến trúc sư???

1 Likes

Chưa coi mà

:laughing: :laughing:

1 Likes

Sáng nay ké được tí cafe @vkccc mời lơi, còn chưa kịp khui hộp bánh Danisa lấp ló sau cái màn hình máy tính của em ấy thì Hanoi đã bắt đầu trận chiến. Mãi đến giờ mới lượn về nóc tu viện.
Anh @ANI xây lều gia cố đã xong chưa?
Anh @Thaytu_danhchung vẫn đang tĩnh tâm gõ mõ chứ? Cầu an cho cả KLL2 nhé anh.
Bức tranh @Bach_Tran_Xuan gửi tặng Tu viện túp lều là Lều Xuân của Hải Còi - zai trẻ xinh vừa cưới vợ, tươi tắn & đầy sức sống.
An nhiên một mái nhà tranh
Xuân vẫn để giành, hè lánh sang chơi.
Em nghĩ anh Tu để lại Tu viện, nghỉ mát mùa hè rất được anh ah!

16 Likes

Không uống nhanh đá nó tan ra hết rồi!

4 Likes

Nếu chỉ vì đặt KHKD thấp mà nó sàn mấy phiên tắt thanh khoản thì không đúng đâu bác. Mình nghĩ hậu cung có gì đó bất ổn mới vậy. Con này mình mình thấy nó KD tốt, lại có thiên thời mà thế quái nào nó rơi một phát từ 60 về 40. Mình quan sát thấy vùng 55-60 là vùng lái dền dư ra hàng. Xong là buông tay luôn, cực dã man.

6 Likes

C3 có biết là em mua hộp cf phải tốn thêm 8k để mua cái cốc thần thánh này :joy:

7 Likes