Tu viện VSA

Vietnamese đc ko bác? Ko thì Anh hết đi cho đỡ loạn đầu

7 Likes

Hic bác viết hết lun tiếng anh hoặc hết lun tiếng việt có dấu nha, viết vầy hại não em quá

4 Likes

Bác thông cảm. Bác ấy lớn tuổi & sống ở nước ngoài nhiều năm. tu hạ còn nhớ ở pic nào đó, bác ấy có nói mọi ng thông cảm cho bác ấy.

15 Likes

Theo bác, mốc 1200 có dám đánh xuống ko?

1 Likes

Em đang dùng cả Anh lẫn Việt đấy…haha. Cũng ko để ý khi nhắc người khác nhỉ :heart_eyes:

3 Likes

Minh nghi van giu duoc. Quan trong nhat van la Ty gia USD/ VND co binh on ko.

13 Likes

Kéo tím rồi ra cái tin xấu :v

8 Likes

Đúng thật huynh ạ, e chân thành xin lỗi bác @hieunguy, @Thaytu_danhchung nói e mới biết

10 Likes

Là doanh nghiệp làm ăn tốt thì ko bán giấy lấy tiền đâu bác, gần 1 tỷ cổ giấy độ pha loãng cp nó khủng khiếp lắm, chứ giờ không có giá 1x-2x đâu bác

6 Likes

Lỗ của e nay đã giảm kha khá, dù vẫn âm nhiều và nhiều con âm nặng nhưng cảm thấy thật vui thật vui

12 Likes

Chết ko vậy tui cũng trách nhầm bác ấy

7 Likes

Ko sao dau, ae chia se thoi ma. Thoi quen cua minh roi. Cho nao yen on, thich thi minh cho y kien cua minh thoi. :grinning:

15 Likes

Em mắc cái bệnh hay nói, nghĩ là nói, nghĩ là viết, ko kịp đánh máy cũng viết, văn cũng thế, thơ cũng vậy, đôi khi chưa xin phép anh mà đọc tâm anh xong viết ra luôn mất rồi :smiley:

9 Likes

Mong bác thường xuyên ghé pic cùng trao đổi!

9 Likes

Khi mất cái xe…thì đã khóc cạn nước mắt rồi.
Giờ tìm được 4 cái bánh…thì chỉ có thể cười thôi…kaka

9 Likes

Hết tiền lâm trận huynh ạ…Muội biết nhiều F0 như thế

5 Likes

Kkk!giống kiểu nhảy cầu mất dép mà may còn cầm được 1 chiếc hả?

4 Likes

Ko có giận hờn, trách móc gì đâu nha bác. Chỉ là thấy vui vui, ngồ ngộ là bác “đọc thị trường” nhanh quá, chưa hết ATO mà bác đọc được kết phiên nó sẽ ra sao luôn rồi.

8 Likes

Điều đương nhiên vì f0 hay phang tất tay!tt xấu k xoay tbg được!ngồi im chịu trận!

6 Likes

hehe, bán lỗ là lỗ thật còn giữ thì là lỗ ảo, giảm lỗ cũng là 1 hình thức khác của lãi. tử thủ đến cùng :heart_eyes:

10 Likes