Tu viện VSA

Chính con nhà bà xác lun :heart_eyes:

3 Likes

Câu này trend quá… mượn nhé tu huynh, để tui lập Pic: " FULL TIỀN, FULL GHẸ, FULL HOA, FULL XANH, FULL TÍM, FULL BẠN VÀ FULL ĐẬU HŨ LUÔN"… KKK

9 Likes

Mở đi tu hạ qua cúng khai trương, trì chú cho bảo đảm pic ăn nên làm ra. Gió tới là dừng, người tới là không muôn đi.

6 Likes

Ông Sáu lập pic mới thì xem thay cái rồng bay ngoài đảo màu xanh lơ đi. Tôi mải ngắm avata nhà ông mãi ko chịu lên bờ.

6 Likes

Góc nhỏ hậu chùa VSA

12 Likes

Thui mệt lắm huynh ạ… cứ thong rong tự tại như vầy với ae mới vui… cả ngày làm việc về chát với ae thoải mái bao nhiêu, chả gì mua được.

Tình chỉ đẹp khi tình còn dang rở… Hoa chỉ đẹp khi hoa còn chưa nở… chứng chỉ đẹp khi chứng còn chưa bay… khi bay rồi chứng dễ làm ta say… khi say rồi chỉ còn cách full ra…

9 Likes

Sau bão nên am của ông Tu đông khách thập phương tới vãn nhỉ. Cơ bản là mần ăn được.

3 Likes

Lộc lá nó tới rồi chăng?
Ngày Tu gặp Gió sẽ không còn xa nữa…
Yeah!!!

6 Likes

Huynh đúng là người biết hưởng thụ… Nhìn thiên nhiên lúc nào cũng mê huynh ạ.

5 Likes

Đen tình mà đỏ Tim là có thật.:purple_heart::green_heart::purple_heart:

5 Likes

Đâu có màu xanh trên trời lấn át màu xanh dưới biển đó huynh … ý là vậy… còn cây dừa theo thế đi nên giúp anh em ta mần tưới kiếm tý chim ghẹ đó… chư tại hạ ngoài đảo từ khi chưa đổi avatar rồi… nhờ đổi mà mấy vào bờ nhưng ham hố màu tím quá lại ra thăm đảo… niềm tin về bờ vẫn luôn bất diệt, huynh ngắm đi rồi sẽ nghiện nó đấy và về bờ lúc nào ko hay… kà kà.

9 Likes

Kê lệnh hay quá !.

4 Likes

Bậc thầy Kê lệnh câu like đó huynh… mà được mấy cuốc rồi… hôm nay vắng khách hả huynh

5 Likes

Nay vắng khách … ngồi chơ vơ giữa cầu…

6 Likes

tình hình nghe nói bác Lục full cash, còn bác Thái thì sao? 2 phiên nay đã về bờ chưa :joy:

6 Likes

Ở ngoài đảo thế thôi. Mấy hôm nay @Foxx@Moon-cake vẫn đào jun trong đất liền đấy…thế mới siêu nha :sunglasses:

7 Likes

làm gì có, nghe bảo đào gium trên đảo mà, còn lâu lắm mới thấy bờ

5 Likes

Tui ra ngoài ngồi ngóng từ tuần trước rồi bác ơi

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

@Luctieuphung_868 , huynh đã chiêm ngưỡng dung nhan bác @Thaisupaaa chưa.
Ngày xưa trẻ hơn bây giờ nha.

7 Likes