Tu viện VSA

Bác làm em hồi hộp quá. Đang full cổ :crazy_face:

Nhiều lắm thì kêu bỏ chạy thì anh em chúng ta vất dép thôi. ^^

2 Likes

Đến giờ còn nghĩ vứt dép j nữa!haizz

1 Likes

:sweat_smile: thế thì nhớ đi dép lê thôi, chọn toàn quai hậu lại không quăng kịp

3 Likes

Nó đạp trụ 2-3 phiên thì về 1100 nhanh thôi mà. Cp 3 phiên sàn nữa là cùng :)))

1 Likes

Thế nên mình luôn bảo mọi người không nên dùng nếu chưa quen (mặc dù mình vẫn dùng). Và chỉ dùng trên con đã có sẵn hàng để có biến thì sẽ rút được ngay. Bám bảng được, quan sát được nhịp nhúng xuống mới dùng chứ không dùng bừa. Tuân thủ được kỉ luật sẽ không bao giờ bị FS.
Thời điểm hiện tại kể cả TT có rơi 100₫ nữa thì cũng sẽ chủ yếu là số điểm ở VN30 hoặc ngân hàng. Những con khác nó đã về gần nền thì chẳng có gì phải sợ. Cùng lắm nhúng xuống 5-10% sẽ lại bật lên. Dùng MG chính là những lúc đó.

5 Likes

Nói chứ Moon cầm dép lên kẹp nách rồi, hô bỏ chạy Moon vẫn tha dép theo nha.

3 Likes

Bác ó và ô kia ko hiểu ý của nhau. Bác ó danhd t+ giảm lỗ. Còn ô kia nói về những nguoi máu cờ bạc đánhmagin nhanh giàu. Ko giúp ích gì cho doanh nghiệp

1 Likes

Mấy cp giảm 60% rồi mà giảm 30%nữa chắc phá sản hoặc chiến tranh.

2 Likes

Cảm ơn bác Upbo, cảm ơn bác @Thaytu_danhchung
Cái mà các bác gửi gắm là “bộ cần câu + mồi câu”. Anh em chịu khó khổ luyện sẽ thành tài thôi.
Kiến thức mà các bác chia sẻ còn đáng giá và thực tế hơn các khóa học hay room phím hàng rất nhiều.

6 Likes

Rất tiếc Tu đệ ko trở lại nữa, ai chứ Tu đệ nói vậy rồi chắc sẽ ko quay lại nữa

4 Likes

MG thì vẫn là MG thôi bạn. Khác nhau là ở cách dùng và dùng khi nào. Ai đầu tư mà chẳng muốn tối đa hóa lợi nhuận. Nhưng TT trên đỉnh mà vẫn dùng MG thì là cờ bạc. TT ở đáy (hoặc gần đáy) thì nó là đòn bẩy. Đơn giản thế thôi bạn.

4 Likes

Cứ để Tu đệ tĩnh tâm một thời gian đi muội.

2 Likes

Hôm qua em không vào F nên không biết chuyện, sao Tu huynh lại rời đi vậy ạ ?

1 Likes

Kiếm khí, kiếm chiêu, kiếm thuật, kiếm pháp…dùng để kiếm ăn nhé. Muội hiểu chưa :yum:

3 Likes

ah Moon chỉ cảm thán vậy thôi nha chứ không chèo kéo đâu, duyên đủ thì gặp nhau, duyên hết thì đệ ấy bước tiếp đường của mình thui.

3 Likes

Đại khái là giờ hiểu hiểu rồi đó. Túm lại cuối cùng thì xem xem đứa nào xin đứa nào tí huyết ^^

2 Likes

Ông tu đang về núi để luyện cách tán gái thôi. Khi nào thành tài sẽ về để đấu với ông @ANI :grin:

2 Likes

Quacker khi xưa là một kiếm khách thặng thừa trên giang hồ, cũng là người sáng tạo ra bí quyết cưa gái 1,2

4 Likes

Tu về thì gạo thành cơm mất rồi…kaka
Mà tôi cũng đang uống thuốc trị cảm gió đây.

3 Likes