Tu viện VSA

Nay sáng thấy xanh xanh, đóng bảng đi làm việc, chiều mở ra đẫm máu luôn.

1 Likes

Thánh chiến được kêu gọi kìa Xóm chủ @ANI , coi bộ ko đến nổi xanh cỏ ^^

3 Likes

Không chắc thì không nên dùng MG bạn ơi. Bạn chỉ nên dùng khi thấy việc đó là bình thường. Chứ dùng khi tâm lý chưa vững thì dễ mắc sai lầm đấy. Mình khuyên thật sự đó.

5 Likes

Chúc mừng ai cầm cá nha

chữ in đậm

2 Likes

Rất tiếc là Moon cầm con Jun ko có cá

2 Likes

Tưởng Moon cầm cá chứ, à nhầm Kaos

Ngại quá, việc của tôi là huấn luyện du kích quân. Anh chị em có đăng kí tham gia thánh chiến thì tự lượng sưc nhất là rổ 30, nơi mà toàn cá mập vẫy vùng. Du kích chỉ có thể đánh tiêu hao tại trận nhỏ.

22 Likes

hì hì em nhìn người ta chiến ^^

3 Likes

Tháo ngòi cho kinh tế thế giới phần nào.

Bác nhà mình cũng có bài

Hiện tại ở bển

@Moon-cake, @FalconX , @Foxx , @Gemflower , @Annhien89 , …
Cứ yên tâm đi, quan trọng là chọn đúng cổ…kaka

7 Likes

Có nhiều tin tốt cho nền kinh tế việt nam. Ttck ko lẽ lại đi ngược hướng. Chọn hàng mà chơi thôi các ace.

3 Likes

Mình thì chỉ tin cái bảng điện thôi :grin:. Nghe chỗ nọ chỗ kia rồi nó thủng thì sao? Chỉ nên tin mình và cái bảng điện. Những cái khác thì chỉ là tham khảo. Các thông tin bác ấy đưa ra thì đều có trên báo hết rồi. Còn cái mốc bác ấy đưa ra thì với mình cũng không quan trọng lắm :slightly_smiling_face:.

3 Likes

Tôi mua thêm những cổ có sẵn bác ạ, hoàn toàn không mua mới. Cú đạp về gần 1200 tệ quá!

2 Likes

Cá chiều nay có nhắc, dầu thì cẩn thận nhiễu. Việc hiệp định a Mẽo, báo Việt giật tít kinh vãi tè. Tôi sợ hãi, mọi việc hô hào chống anh nhớn đều là tự hại bản thân. Cẩn thận tác dụng phụ

10 Likes

Chưa đọc được gì muội ơi. Nhắn tin hộ huynh được không.

Xoá nhanh quá chưa đọc được muội ơi

2 Likes

Inbox e gửi cho, bác upbo bắt xoá

4 Likes

Mình thì k cầm thuỷ sản, thủng thì cũng k sao cả, vì mình xác định cầm lâu dài, cứ mua tích thêm thôi, xác định được DN tốt, lãnh đạo có tâm, chia cổ tức đều, các dự án triển khai ok, hạch toán lợi nhuận minh bạch thì k có gì phải lo cả

3 Likes

Bài viết ông bô đó tôi cho là chả có gì xấu mà phài giấu. Công khai thoải mái đi, nó cũng chả sao đâu

6 Likes

Ok! gửi qua inbox huynh với

Bác ý ko muốn bác ạ, rồi đúng sai ko sao lại bị chửi. Giờ ai cần lời khuyên bác ý nói về tt thôi.
Bác ý sợ bao đồng lắm rồi :blush:

11 Likes