Tu viện VSA

Bạn cứ thoải mái vào bạn ơi. Trong này toàn thảo khấu xóm liều nên bác vào cẩn thận kẻo mất đôi dép đó :joy:. Nói vui thôi chứ bạn cứ vào chém gió thoải mái nhé :yum:

3 Likes

Sai rồi, phường đầu trộm đuôi cướp lục lâm thảo khấu cờ bạc bịp mới ở lại đây

6 Likes

Dạ ko sao anh ạ :joy: em mất con xe rồi mất thêm đôi dép cũng ko sao đâu .

Em đùa thế thôi chứ có mất cái gì đi nữa thì cũng do bản thân mình thôi chứ k phải do ai cả :rofl: mọi người cứ cho em xin ý kiến thoải mái ạ hehe

5 Likes

Nãy giờ đọc pic bóc phốt 7phan mà cám cảnh cho những ai bị lừa ghê! Ôi cái sự đời! Chỉ muốn nói chùa và lầu luôn công khai chính kiến, chẳng ai lừa ai, có sức chơi có sức chịu, cứ liệu mà chơi thôi.

4 Likes

Em cứ đi theo anh @FalconX nhé.
Chuyên sản xuất thơ con Ó.
Bác ấy nhiều mẹo lắm

5 Likes

Nghe tên là thấy uy tín rồi đó a :joy:
A @FalconX chiếu cố e với nha :sunglasses:

4 Likes

@FalconX huynh về tiếp Lady xinh đẹp đi này, e chứng nhận là chuẩn Lady theo tiêu chí của a vs @ANI huynh nhé, mỗi tội Ani huynh đang phải gió rồi.
@Lady Ani huynh là cao thủ ẩn dật giả nai đó, nhờ e làm sao cho bác ý show chút ít kiến thức thì ae tha hồ về bờ nhé

5 Likes

Thế hả chị :pleading_face:
TT hồi nhẹ mà em vẫn âm -40% Nav chưa lấy lại được đồng nào, chỉ mong các cao nhân dìu em qua khúc cua này xong để em ăn ngon ngủ yên lấy lại nhan sắc chị ạ .
Ngoài khơi 2 tháng rồi mà vẫn chưa vào đc bờ

3 Likes

Bác cho em nóng bỏng tay roài :rofl:

2 Likes

A không phải rocket -1h đâu nhá :grin:

1 Likes

Bạn của Káo là biết là xinh đẹp rồi :yum:

3 Likes

:rofl: em đã đòi hỏi gì nhiều đâu

2 Likes

Hì, tối nay làm chân bê đồ mà nhiều chuyện xảy ra ghê nha :)))
1 like cho comm này của Moon nhé :)))

2 Likes

Đi theo a là phải sắm 2 thần khí là xẻng và bô nhé. Tay múa xẻng, tay úp bô, miệng phun thơ chém gió :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

6 Likes

:rofl::rofl::rofl: con bé mới vào đời, anh nói thế làm con bé nó sợ . TT mới úp em có 2 rounds tháng 1 với tháng 4 mà em xây xẩm hết cả mặt mũi rồi đây :sob:

1 Likes

Khiếp, chưa gì đã doạ con gái nhà ngta sợ chết khiếp. Ó huynh nhẹ tay nhẹ tay chứ

2 Likes

🥲 chị @Fox trêu e đấy, em lấy lại những gì đã mất xong em đi pttm mới được :)))

1 Likes

Mà e tưởng toàn ce phụ nữ nhẹ dạ cả tin, ai ngờ các ae cũng chết như ngả rạ.

3 Likes

Đi theo thảo khấu là phải gấu thôi :grin:. Mấy muội nhà mình thì có kém gì huynh đâu. Còn gấu hơn huynh ấy chứ :rofl:. Lớ ngớ là toàn ăn bô của mấy muội biêu đầu mẻ trán chứ chả chơi :joy:

4 Likes

Hôm nào đc up muội sẽ hô to cho huynh né nha :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes