Tu viện VSA

Hoa đỏ giữa lá xanh thì nổi nhất rồi bác, luôn làm đúng tiêu chí mua đỏ bán xanh

1 Likes

Quần chúng đang tín nhiệm, không từ nhiệm được đâu bác ạ :joy:

1 Likes

Bác Lục có thể giải thích thêm không ạ? Tại em thấy gói hỗ trợ 2% trong đó có Thuỷ sản được hưởng lợi ạ

3 Likes

Ủa phải được sự đồng thuận của member đâu mà từ nhiêm ^^

1 Likes

Tuyệt vời bác ơi

1 Likes

Mọi người chú ý vùng 1300-1330 nhé, có cái gap chỗ đó.

9 Likes

Kết tuần sẽ rõ bác nhé… Em cũng dự là vậy thôi… Khi tt đi lên sẽ có sự phân hóa bác ạ… Cái gì thấy rõ chưa chắc đã ngon.

5 Likes

2 Likes
6 Likes

Lặn nhanh đấy em mới đóng tàu xong chưa ngắm tý nào, có khi đệ cũng cho Tàu ngầm hạ thủy luôn.
Đừng vào room ai kết cục chỉ bị lừa thôi.
Đừng lập room riêng kết cũng là buổi chia ly.
Kiến thức là thứ quý báu luôn luôn học hỏi.
Ở tu viện có vài người không hay hãy cẩn thận, sói giả danh cừu, học thuyết du ngủ đám đông phím hàng.
Thân ái chào các huynh đệ tỷ muội. :sunglasses:

11 Likes

Đi đâu, sao lại phải chào???

3 Likes

Thủy sản nếu cầm chậm nhất đến hết quý 2 ra hàng bác nhé.

6 Likes

Thế mai lại tím à

8 Likes

Em thấy các bác cứ ở tu viện này quấn quýt lấy nhau tu luyện nâng cao trình độ để em còn học hỏi thêm đc. Thị phi bên ngoài mặc kệ đi… E cũng đang cố nghiền ngẫm những trang đầu tu viện này để còn theo các bác học hỏi. Vsa kết hợp với độ già rơ của bác upbo, và nhiều bác khácsẽ tạo nên 1 lứa fn tu viện thành công lắm đấy ạ.

3 Likes

Khà khà, không giỏi chuyên môn nhưng kinh nghiệm sống dày dạn đấy

8 Likes

Dạ em mới tham gia chưa tròn 1 tuổi mà :joy:, hay lên F còm ment mất thời gian, trễ lải việc học hành, nghề này chỉ là trong những nghề phụ của em thôi, rất vui khi được quen biết anh em chỉ tiếc bên F kia xoá bài nhiều bài của anh.

7 Likes

Cái này sẽ theo duyên bác a… Hiện ko có gì phải lăn tăn, cũng mong vậy bác ạ cho ae sớm về bờ và có niềm tin vào thị trường. Thanks bác.

3 Likes

Họ xoá, lấy dữ liệu

Nhiều web về chứng khoán bây giờ toàn dữ liệu góc của mình cách đây hơn 10 năm

Mình đọc là biết, nhưng thôi kệ họ. Dù sao đó là kiến thức mình muốn phổ cập

12 Likes

Hi vọng vậy bác.

Kì vọng ndt vào hàng đông như f lúc này.

1 Likes

Mong bác giữ thế trận ổn định, việc của bác thành công, và ace dc bác dìu dắt. Khi xong bác sẽ thông báo.

Thỉnh thoảng bác ghé Tu viện giữ lửa nhé.

Cứ nói ẩn dụ, ace theo dõi bác lâu sẽ hiểu ý ạ.

Cảm ơn bác.

7 Likes