Tu viện VSA

Master the markets

1 Likes

Master the market

4 Likes

Không biết lý do của việc này là gì bác nhỉ?

Họ ở đây để đóng góp, chia sẻ kiến thức miễn phí cho mọi người, nhưng k được chào đón bởi luật lệ nơi này, bởi có nhiều kẻ k muốn họ ở đây. Thì họ đi thôi bạn…

8 Likes

Các bác gạo cội đóng vai trò thuyền trưởng lần lượt ra đi, F càng ngày càng vắng và buồn. Giờ này chắc chỉ còn bác A7 là ở lại, tuy nhiên tần suất cũng ít đi rất nhiều

2 Likes

Hoa có nở đẹp hay không là nhờ người chăm dưỡng.
Vậy giá trị của người ngắm hoa là gì?

14 Likes

3 Likes

2 Likes

Cao thủ …khó định nghĩa thật, chỉ biết khi thị trường xuống các anh về sân nhà thi Seagames môn lặn hết ồi…:rofl::rofl::rofl:

Kinh thật, vài ngày đi du lịch không vào thì không nhận ra luôn. Ý gì đây,
pic này giờ ngoài việc tranh giành địa bàn, sơn đông mãi võ lại còn mọc đâu ra vài ông lên chọc ngoáy. Vui phải biết.
Lúc cảnh báo tt sập thì không biết buông, lúc hô mua tại đáy thì cả lũ đầu trâu vào chửi.
Giờ thị trường không dễ kiếm, tự học đi thôi

28 Likes

Pic buồn bác nhỉ

4 Likes

Tại anh em thân hữu qua hết nhóm Tele gram rồi rời bỏ trên này ạ

Bác cho mình xin file với, ít time nên không có time lên F nhiều. Thanks bác. Tu viện dạo này huu hắt quá, a e bế quan hết rồi, người cũ nay đâu, bác Tu, bác ani, kaos, moon, fio, … :((

Hoa vẫn nở vàng nơi ấy

14 Likes

Lá vẫn xanh, hoa vẫn nở, chùa vẫn sạch. Cám ơn bác nhé!

1 Likes

Hãy định nghĩa và cảm nhận theo cách bản thân. Bạn Bách cũng đâu nhìn theo tiêu chuẩn của ai đó đâu. Mà mấy cái danh hão đó, những người bạn nói, họ đâu cần.

Khi tt xuống, các ac ấy vẫn ở lại cùng mọi người, còn ở đến lúc hô mọi người mua bắt đáy, vậy mà bạn…
Bạn cũng từng ở TD và KLL, hơi thất vọng về bạn.
Mà thôi…

17 Likes

Anh em đợt này nên tự do tu luyện. Học đâu thì học, thỉnh thoảng trau dồi lại VSA.
Gửi anh em tham khảo

21 Likes

Nào ta cùng học VSA…

Hoa nở trong bóng râm hay hoa khoe sắc ngoài trời sáng thì cũng đều góp vẻ đẹp cho đời.

10 Likes

Sóng bắt đầu từ gió. Gió chưa có thì chỉ gợn lăn tăn mặt hồ. Sóng 5 lớn view theo chart tháng thì có thể nó có mô hình sóng nhỏ trong sóng lớn. Vậy nếu là chân sóng 1 của sóng 5, thì rất có thể nó còn tích lũy sideway lâu. Nên nhớ vni đã phân phối đỉnh 6 tháng thì có thể nó phải nạp lại trong thời gian khá dài. Cứ bình tĩnh

21 Likes

Dòng chứng túc tắc nhặt dc chưa anh. Mua và đợi ạ!