Tu viện VSA

Cảm ơn bác!

1 Likes

Tu hạ nhìn thấy phiên hôm qua là 1 upthrust ko có cầu & có dấu hiệu tạo đỉnh bác ạ. có lẽ ko nên vào thì hơn.

2 Likes

Vẫn quay tay, ý lộn, quay cọ đều đều chứ bác Thái?

4 Likes

Vẫn đều Tu ơi.

3 Likes

Về vườn cao su trồng đào đột biến kiếm xèng chơi chứng nè

12 Likes

Mình đang soi chart con này… có duyên thật hay tình cờ nhỉ ???

Quá đã

2 Likes

Khả năng nó hết nhịp rồi bác thái ạ. cũng có thể còn rướn rướn lên xíu. vào coi chừng ăn bô đóa

3 Likes

Mình thấy nó đang ở điểm để bán cuối cùng rối Tu ơi. Không vào được đâu. giai đoạn tiếp theo sẽ dễ rơi khỏi vùng phân phối vào downtrend

4 Likes

Oh, vậy để mình tăng cường thận trọng. Bữa giờ thấy vol nhỏ, mình lại đang chuẩn bị thêm tiền để tăng tỉ trọng cho vùng giá cao hơn.

1 Likes

Mã này thì có phải cũng đang cạn cung, chỉ chờ lực mua thì sẽ vọt lên không các bác?

khung cảnh hữu tình quá

1 Likes

Cuối từn … nhậu đơi ae ơi…
Mời các bác …
Dzô…

6 Likes

Mã này thì nó phối đỉnh xong rồi chớ, giờ thì nó sắp thả trôi

6 Likes

Em @Nicole đi đâu rồi?

Bác có thể chia sẻ về phân phối đỉnh khi nhìn nến ko :))

Đọc phân phối đỉnh thì ông bô truyền cả rổ rồi, tôi khó thêm đc gì

2 Likes

cổ phân aK chị.

Con này cơ bản ổn. Hồi lên tầm đó chỉnh là bình thường. Cái hay là chỉnh vol nhỏ dần nên nhiều người gia tăng hay mua mới. Tuy nhiên cây nến xanh cầu ít vol thấp, sau đó là nến upthrust hay sao băng (tùy cách gọi của trường phái), vol chưa báo động lắm nhưng cẩn trọng. Bạn nên chờ cây nến hôm nay thì rõ ràng hơn, mặt khác nó chưa thủng đường Ma của bạn. Chờ thêm hôm nay rồi hãy quyết định.
Thông tin thêm là nó đang được bán cho nước ngoài hay khối ngoại vào mua, nên có thể đè gom. Quan sát tiếp đã.
Mã hai cban cũng tốt, chắc bạn ưu tiên hàng kqkd hay hàng tăng trưởng. Còn phân phối hay tích lũy cốc…kệ, nằm dươi các đường MA ko mua làm gì

5 Likes

Chào cả nhà! Chào ông thầy tu! Chào bác Thái, chúc một ngày tốt lành.

2 Likes