Tu viện VSA

" Màu đỏ thật là đẹp!"

Người thích màu đỏ said.

3 Likes

Cùng nhìn lại zero sum của ck. Bất kể peny, mid hay blue khi hết chu kì phân phối đều sang chu kì giảm giá, tích lũy.

6 Likes

Kdh, vào vùng quá bán, đang ở hỗ trợ quanh lúc vni1200

2 Likes

Vhm, ngang vni lúc 9xx

3 Likes

Vic, về đáy covid lúc 6xx

4 Likes

liệu cp nhà vin có nhịp kéo cho tt hồi lên đợt sắp tới ko bác songda, 2 cổ này mà ko tạo đáy chắc vni còn đi xa nữa

1 Likes

Cp theo chu kì tích lũy, đẩy giá, phân phối, giảm rồi lại tích lũy. Mua không đúng thời điểm thì cp chia 2, chia 3 là bình thường.

3 Likes

Tại các ngưỡng được coi là hỗ trợ mạnh, các trader thường đặt cược cho 1 cú hồi.

2 Likes

Trò chơi zero sum…nhắc đến chuyện này lại nhớ poka nhỉ anh em. trước là penny, miccap, giờ thì đến blucchip cũng sắp zero sum cả rồi, mong là nhanh nhanh để làm ván mới thôi chứ đừng có dao cùn cứa cổ đau lắm ai ơi.

5 Likes

Mùa thu lá đỏ kín rừng.

1 Likes

Đám bank mới hay dao cùn cứa cổ.
Tất nhiên nhịp hồi của vni cũng cần bank

3 Likes

Nó hồi cung không chen bank…mấy con đầu tư công, phân, bán lẻ nhẹ mông hơn và ngon hơn bác. bank sẽ còn đi xa nữa.

1 Likes

Bác có sách file không gửi em xin với

Nhiều anh em hô bắt đáy. Đệ cứ tò mò: vậy thì đáy ở đâu và các dấu hiệu gì để nhận biết đáy? Bắt đúng đáy thì đúng là

1 Likes

Mr khoai đâu tìm mãi không thấy hả thầy tu

2 Likes

Tìm Mr Khoai mà vào đây là sai chỗ rồi. Tu Viện chỉ toàn những người quét lá trồng hoa đọc thi thư thôi ông. (P/S: tui quét lá)

1 Likes

Đã đáy chưa người anh em?

2 Likes

Hỏi là đã biết câu trả lời

2 Likes

Alo đã đủ thấp chưa?

2 Likes